GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
NHATB
89
[3]
2 0 [3] V-Varen Nagasaki
2 0 
89
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Nagoya Grampus [4] 0 2
0 2 
WCWVL
90
[A-6]
1 0 [A-6] Kazakhstan (W)
1 0 
90
0-2(0-1)
(0-1)
[A-23]
Bosnia-Herzeg (W) [A-23] 0 1
0 1 
ESTA
90
[3]
1 0 [3] Nomme Kalju
1 0 
90
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Paide Linnameeskond [8] 0 1
0 1 
NHAT3
90
[7]
0 0 [7] FC Ryukyu
0 0 
90
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Tokyo (R) [10] 0 0
0 0 
KAZA
90
[9]
1 0 [9] FK Taraz
1 0 
90
2-3(2-0)
(2-0)
[6]
Shakhtyor Karagandy [6] 0 3
0 3 
CZEU19
86
 
1 0   Frydek-Mistek U19
1 0 
86
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19
87
 
3 0   Sigma Olomouc U19
3 0 
87
2-1(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 2
0 2 
NGB
90
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
90
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Shinnik Yaroslavl [4] 0 1
0 1 
TNKB
83
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
83
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Adana Demirspor [7] 0 0
0 0 
TNKB
88
[10]
2 0 [10] İstanbulspor AŞ
2 0 
88
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Altınordu SK [4] 0 0
0 0 
NHATA
89
[4]
0 0 [4] Yokohama F Marinos
0 0 
89
3-2(2-1)
(2-1)
[1]
Kashima Antlers [1] 0 0
0 0 
VNA
90
[5]
0 0 [5] Khatoco Khanh Hoa
0 0 
90
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
SHB-Da Nang FC [8] 0 2
0 2 
VNA
90
[2]
0 0 [2] Quang Nam FC
0 0 
90
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Hoang Anh Gia Lai [12] 0 1
0 1 
BDNB
77
[17]
2 0 [17] FC Penafiel
2 0 
77
4-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sporting Lisboa B [8] 0 0
0 0 
UZBA
56
[6]
0 0 [6] Qo‘qon FK
0 0 
56
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Navbahor [7] 0 0
0 0 
NGB
57
[6]
1 0 [6] FK Tambov
1 0 
57
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sibir Novosibirsk [9] 0 2
0 2 
POLB
60
[5]
1 0 [5] Rakow Czestochowa
1 0 
60
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
GKS Tychy [16] 0 0
0 0 
MNEA
64
[6]
0 0 [6] Iskra Danilovgrad
0 0 
64
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
VNA
64
[10]
3 0 [10] TP Ho Chi Minh
3 0 
64
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Becamex Binh Duong [11] 0 0
0 0 
BLRA
45
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
45
0-1(1-1)
(1-1)
[7]
Dinamo Brest [7] 0 0
0 0 
ARMAHT
[2]
1 0 [2] Shirak FC
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Pyunik FC [6] 0 2
0 2 
NGBHT
[20]
1 0 [20] Rotor Volgograd
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Tom Tomsk [18] 0 1
0 1 
NGBHT
[3]
1 0 [3] FK Orenburg
1 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Avangard Kursk [13] 0 0
0 0 
UKRAHT
[4]
0 0 [4] Olimpik Donetsk
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zirka Kropyvnytskyi [8] 0 1
0 1 
SLOAHT
[7]
0 0 [7] NK CM Celje
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
NGAU21HT
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow Youth
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Zenit Youth [11] 0 0
0 0 
DUC4NHT
 
1 0   FSV Frankfurt
1 0 
HT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Hessen Kassel   0 1
0 1 
AZEAHT
[7]
0 0 [7] Kapaz PFK
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neftchi Baku [6] 0 0
0 0 
NGAHT
[14]
1 0 [14] FK Tosno
1 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
FK Rostov [11] 0 0
0 0 
TNKAHT
[18]
1 0 [18] Osmanlispor FK
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Kardemir Karabükspor [17] 0 0
0 0 
EUW19VLHT
[6-2]
0 0 [6-2] Ireland (W) U19
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[6-4]
Latvia (W) U19 [6-4] 0 0
0 0 
EUW19VLHT
[10-1]
0 0 [10-1] Hungary (W) U19
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[10-2]
Scotland (W) U19 [10-2] 0 0
0 0 
EUW19VLHT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden (W) U19
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[9-4]
Belarus (W) U19 [9-4] 0 0
0 0 
DUBHT
[4]
0 0 [4] Union Berlin
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Greuther Fürth [17] 0 1
0 1 
DUBHT
[2]
2 0 [2] Holstein Kiel
2 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arminia Bielefeld [6] 0 1
0 1 
DUB
45
[13]
0 0 [13] E. Braunschweig
0 0 
45
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
VfL Bochum [12] 0 0
0 0 
TBNAHT
[12]
1 0 [12] Levante UD
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Getafe CF [14] 0 2
0 2 
 
EUW19VL
38
[10-4]
0 0 [10-4] Turkey (W) U19
0 0 
38
0-0(0-0)
(0-0)
[10-3]
Armenia (W) U19 [10-3] 0 0
0 0 
CZEU19
33
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
33
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19
33
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
33
3-0(0-0)
(0-0)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19
33
 
0 0   Opava U19
0 0 
33
0-1(0-0)
(0-0)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
SCOLC
32
 
0 0   Hibernian FC
0 0 
32
0-1(0-0)
(0-0)
 
Celtic FC   0 0
0 0 
MNEA
18
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
18
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Kom [7] 0 0
0 0 
MNEA
18
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
18
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEA
18
[4]
0 0 [4] FK Grbalj
0 0 
18
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
DUC4DB
18
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
18
1-0(0-0)
(0-0)
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
DUC4DB
18
 
0 0   Hertha BSC II
0 0 
18
0-0(0-0)
(0-0)
 
Meuselwitz   0 0
0 0 
EUW19VL
18
[9-3]
0 0 [9-3] Bulgaria (W) U19
0 0 
18
0-1(0-0)
(0-0)
[9-1]
Czech Rep (W) U19 [9-1] 0 0
0 0 
WC17
18
[B-2]
0 0 [B-2] Mali U17
0 0 
18
1-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Ghana U17 [A-1] 0 0
0 0 
ANHA
19
[5]
0 0 [5] Chelsea FC
0 0 
19
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Watford FC [4] 0 2
0 2 
 
TQA
12
[5]
0 0 [5] Tianjin Quanjian
0 0 
12
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hebei CFFC [3] 0 0
0 0 
FINB19h00
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
vs
19h00
[8]
OPS Oulu [8] 0 0
0 0 
FINB19h00
[9]
0 0 [9] IF Gnistan
0 0 
vs
19h00
[6]
FF Jaro [6] 0 0
0 0 
FINB19h00
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
vs
19h00
[7]
EIF Ekenas [7] 0 0
0 0 
FINB19h00
[2]
0 0 [2] FC Honka Espoo
0 0 
vs
19h00
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINB19h00
[10]
0 0 [10] Grankulla IFK
0 0 
vs
19h00
[5]
FC Haka [5] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[5]
0 0 [5] Buxoro FK
0 0 
vs
19h00
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[4]
0 0 [4] FC Bunyodkor
0 0 
vs
19h00
[14]
Shurtan Guzar [14] 0 0
0 0 
UKRU2119h00
[5]
0 0 [5] Mariupol Youth
0 0 
vs
19h00
[7]
Zorya L. Youth [7] 0 0
0 0 
GEOA19h00
[9]
0 0 [9] Kolkheti Poti
0 0 
vs
19h00
[10]
FC Shukura [10] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
vs
19h00
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[7]
0 0 [7] Petrocub S-G
0 0 
vs
19h00
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
DUC319h00
[17]
0 0 [17] Preußen Münster
0 0 
vs
19h00
[9]
Karlsruher SC [9] 0 0
0 0 
DUC319h00
[7]
0 0 [7] Meppen
0 0 
vs
19h00
[3]
Fortuna Köln [3] 0 0
0 0 
DUC319h00
[16]
0 0 [16] Werder Bremen II
0 0 
vs
19h00
[11]
Sportfreunde Lotte [11] 0 0
0 0 
DUC319h00
[18]
0 0 [18] Würzburger Kickers
0 0 
vs
19h00
[4]
SV Wehen [4] 0 0
0 0 
DUC319h00
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
vs
19h00
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
DUC319h00
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
vs
19h00
[12]
Hallescher FC [12] 0 0
0 0 
DUC319h00
[1]
0 0 [1] Paderborn
0 0 
vs
19h00
[10]
VfR Aalen [10] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
vs
19h00
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
vs
19h00
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
vs
19h00
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Mainz II
0 0 
vs
19h00
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
vs
19h00
 
TSV Schott Mainz   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
vs
19h00
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
vs
19h00
 
FC Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
vs
19h00
 
SG Wattenscheid   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   Borussia Dortmund II
0 0 
vs
19h00
 
Wuppertal   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   TuS Erndtebrück
0 0 
vs
19h00
 
1.FC Köln II   0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[18]
0 0 [18] Rosenheim
0 0 
vs
19h00
[12]
SpVgg Bayreuth [12] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[6]
0 0 [6] Ingolstadt II
0 0 
vs
19h00
[17]
VfB Eichstätt [17] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[11]
0 0 [11] VfR Garching
0 0 
vs
19h00
[2]
Schweinfurt [2] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[5]
0 0 [5] Nürnberg II
0 0 
vs
19h00
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[16]
0 0 [16] Greuther Fürth II
0 0 
vs
19h00
[19]
FC Unterföhring [19] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[13]
0 0 [13] Seligenporten
0 0 
vs
19h00
[7]
FC Pipinsried [7] 0 0
0 0 
ALBA19h00
[9]
0 0 [9] Luftëtari Gjirokastër
0 0 
vs
19h00
[2]
FK Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBA19h00
[10]
0 0 [10] KS Lushnja
0 0 
vs
19h00
[6]
KF Laci [6] 0 0
0 0 
TDB19h00
[13]
0 0 [13] GAIS
0 0 
vs
19h00
[10]
Norrby IF [10] 0 0
0 0 
TDB19h00
[12]
0 0 [12] Gefle IF
0 0 
vs
19h00
[14]
IK Frej [14] 0 0
0 0 
BLRA19h10
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
vs
19h10
[10]
FC Gomel [10] 0 0
0 0 
EU17VL19h30
[5-2]
0 0 [5-2] Serbia U17
0 0 
vs
19h30
[5-3]
Norway U17 [5-3] 0 0
0 0 
ISRA20h00
[10]
0 0 [10] Bnei Yehuda
0 0 
vs
20h00
[13]
FC Ashdod [13] 0 0
0 0 
NORB20h00
[16]
0 0 [16] Arendal Football
0 0 
vs
20h00
[2]
IK Start [2] 0 0
0 0 
ESTA20h00
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
vs
20h00
[9]
Tulevik Viljandi [9] 0 0
0 0 
CROA20h00
[10]
0 0 [10] Cibalia Vinkovci
0 0 
vs
20h00
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
NGB20h00
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
vs
20h00
[5]
Dynamo St Peter. [5] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[3]
0 0 [3] Dunajska Streda
0 0 
vs
20h00
[7]
AS Trencin [7] 0 0
0 0 
SLOA20h00
[4]
0 0 [4] ND Gorica
0 0 
vs
20h00
[5]
NK Domzale [5] 0 0
0 0 
MASC20h00
[C-3]
0 0 [C-3] Darul Takzim
0 0 
vs
20h00
[C-2]
Perak FA [C-2] 0 0
0 0 
MASC20h00
[A-1]
0 0 [A-1] Kedah FA
0 0 
vs
20h00
[D-1]
Felda United [D-1] 0 0
0 0 
POLB20h00
[3]
0 0 [3] Odra Opole
0 0 
vs
20h00
[7]
Podbeskidzie [7] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nic.
0 0 
vs
20h00
[11]
Ermis Aradippou [11] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[4]
0 0 [4] Sumqayit FK
0 0 
vs
20h00
[2]
Zira FK [2] 0 0
0 0 
UAEA20h00
[9]
0 0 [9] Emirates Club
0 0 
vs
20h00
[3]
Al Ain [3] 0 0
0 0 
GREA20h00
[4]
0 0 [4] Levadiakos
0 0 
vs
20h00
[9]
PAS Giannina [9] 0 0
0 0 
MLTA20h00
[10]
0 0 [10] Senglea Athletic
0 0 
vs
20h00
[7]
Hamrun Spartans [7] 0 0
0 0 
BIHA20h00
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
vs
20h00
[7]
Borac Banja Luka [7] 0 0
0 0 
BIHA20h00
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
vs
20h00
[9]
Radnik Bijeljina [9] 0 0
0 0 
BIHA20h00
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
vs
20h00
[4]
Mladost Doboj Kakanj [4] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[12]
0 0 [12] Macva Sabac
0 0 
vs
20h00
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[4]
0 0 [4] Spartak Subotica
0 0 
vs
20h00
[6]
Cukaricki Belgrade [6] 0 0
0 0 
BULA20h00
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
vs
20h00
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
ITB20h00
[16]
0 0 [16] Ternana Calcio
0 0 
vs
20h00
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
ITB20h00
[15]
0 0 [15] Parma Calcio
0 0 
vs
20h00
[14]
Virtus Entella [14] 0 0
0 0 
ITB20h00
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
vs
20h00
[7]
Carpi FC [7] 0 0
0 0 
ITB20h00
[6]
0 0 [6] Venezia FC
0 0 
vs
20h00
[1]
Empoli FC [1] 0 0
0 0 
ITB20h00
[18]
0 0 [18] Spezia Calcio
0 0 
vs
20h00
[8]
Perugia Calcio [8] 0 0
0 0 
ITB20h00
[22]
0 0 [22] Cesena
0 0 
vs
20h00
[19]
Foggia Calcio [19] 0 0
0 0 
ITB20h00
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
vs
20h00
[5]
Frosinone [5] 0 0
0 0 
ITB20h00
[4]
0 0 [4] Palermo
0 0 
vs
20h00
[12]
Novara [12] 0 0
0 0 
ITB20h00
[9]
0 0 [9] Pescara
0 0 
vs
20h00
[10]
Avellino [10] 0 0
0 0 
PHB20h00
[18]
0 0 [18] RC Lens
0 0 
vs
20h00
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
POLA20h30
[10]
0 0 [10] Sandecja
0 0 
vs
20h30
[13]
Cracovia [13] 0 0
0 0 
WALA20h30
[5]
0 0 [5] Cefn Druids AFC
0 0 
vs
20h30
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
WALA20h30
[9]
0 0 [9] Bala Town
0 0 
vs
20h30
[8]
Barry Town United [8] 0 0
0 0 
CZEB20h30
[7]
0 0 [7] Pribram
0 0 
vs
20h30
[14]
Usti nad Labem [14] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[2]
0 0 [2] Ferencvaros TC
0 0 
vs
20h30
[8]
Ujpest FC [8] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[1]
0 0 [1] Videoton FC
0 0 
vs
20h30
[9]
Puskás Akadémia [9] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
vs
20h30
[10]
Haladas [10] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[5]
0 0 [5] Vasas SC
0 0 
vs
20h30
[12]
Balmazujvaros [12] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[6]
0 0 [6] Paksi FC
0 0 
vs
20h30
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
NGA20h30
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
vs
20h30
[13]
Dynamo Moscow [13] 0 0
0 0 
TNKA20h30
[4]
0 0 [4] Akhisar Bld.
0 0 
vs
20h30
[16]
Genclerbirligi [16] 0 0
0 0 
DENA20h30
[12]
0 0 [12] Silkeborg IF
0 0 
vs
20h30
[11]
SønderjyskE [11] 0 0
0 0 
DUA20h30
[6]
0 0 [6] Mönchengladbach
0 0 
vs
20h30
[12]
Bayer Leverkusen [12] 0 0
0 0 
 
DUA20h30
[8]
0 0 [8] FC Augsburg
0 0 
vs
20h30
[9]
Hannover 96 [9] 0 0
0 0 
 
DUA20h30
[7]
0 0 [7] Eintracht Frankfurt
0 0 
vs
20h30
[1]
Borussia Dortmund [1] 0 0
0 0 
 
DUA20h30
[3]
0 0 [3] RB Leipzig
0 0 
vs
20h30
[10]
VfB Stuttgart [10] 0 0
0 0 
 
CZEB21h00
[8]
0 0 [8] Hradec Kralove
0 0 
vs
21h00
[12]
Banik Sokolov [12] 0 0
0 0 
NGB21h00
[19]
0 0 [19] Fakel Voronezh
0 0 
vs
21h00
[14]
FK Khimki [14] 0 0
0 0 
NGB21h00
[11]
0 0 [11] Kuban Krasnodar
0 0 
vs
21h00
[2]
Krylia Sovetov Samara [2] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[9]
0 0 [9] PFK Aleksandriya
0 0 
vs
21h00
[5]
Veres Rivne [5] 0 0
0 0 
JORA21h00
[7]
0 0 [7] That Ras
0 0 
vs
21h00
[10]
Al Aqaba SC [10] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[15]
0 0 [15] Southend Utd
0 0 
vs
21h00
[21]
Bury FC [21] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
vs
21h00
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[22]
0 0 [22] Gillingham
0 0 
vs
21h00
[23]
Northampton [23] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[14]
0 0 [14] Milton Keynes Dons
0 0 
vs
21h00
[18]
Oldham Athletic [18] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[20]
0 0 [20] Doncaster Rovers
0 0 
vs
21h00
[16]
Walsall FC [16] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[12]
0 0 [12] Scunthorpe Utd
0 0 
vs
21h00
[8]
Peterborough [8] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[17]
0 0 [17] AFC Wimbledon
0 0 
vs
21h00
[24]
Plymouth Argyle [24] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[1]
0 0 [1] Shrewsbury
0 0 
vs
21h00
[9]
Fleetwood Town [9] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[10]
0 0 [10] Blackburn Rovers
0 0 
vs
21h00
[11]
Portsmouth [11] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[3]
0 0 [3] Bradford City
0 0 
vs
21h00
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[6]
0 0 [6] Oxford United
0 0 
vs
21h00
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[7]
0 0 [7] Blackpool
0 0 
vs
21h00
[2]
Wigan Athletic [2] 0 0
0 0 
TNKB21h00
[6]
0 0 [6] Elazığspor
0 0 
vs
21h00
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
ALGA21h00
[9]
0 0 [9] DRB Tadjenanet
0 0 
vs
21h00
[11]
NA Hussein Dey [11] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
vs
21h00
[1]
Coleraine FC [1] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[2]
0 0 [2] Glenavon
0 0 
vs
21h00
[8]
Ballymena United [8] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
vs
21h00
[10]
Carrick Rangers [10] 0 0
0 0 
AUTA21h00
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
vs
21h00
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
vs
21h00
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[5]
0 0 [5] Greenock Morton
0 0 
vs
21h00
[7]
Dumbarton FC [7] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[3]
0 0 [3] Dunfermline
0 0 
vs
21h00
[2]
Livingston FC [2] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[8]
0 0 [8] Falkirk FC
0 0 
vs
21h00
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[4]
0 0 [4] Dundee United
0 0 
vs
21h00
[9]
Inverness CT [9] 0 0
0 0 
TDA21h00
[16]
0 0 [16] AFC Eskilstuna
0 0 
vs
21h00
[10]
IF Elfsborg [10] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
vs
21h00
[9]
Lincoln City [9] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[8]
0 0 [8] Coventry City
0 0 
vs
21h00
[14]
Colchester Utd [14] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[21]
0 0 [21] Morecambe FC
0 0 
vs
21h00
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[3]
0 0 [3] Exeter City
0 0 
vs
21h00
[22]
Port Vale [22] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[7]
0 0 [7] Stevenage FC
0 0 
vs
21h00
[23]
Forest Green [23] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[6]
0 0 [6] Newport County
0 0 
vs
21h00
[12]
Mansfield [12] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[19]
0 0 [19] Crawley Town
0 0 
vs
21h00
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[17]
0 0 [17] Crewe Alexandra
0 0 
vs
21h00
[5]
Accrington Stanley [5] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[13]
0 0 [13] Cambridge Utd
0 0 
vs
21h00
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[20]
0 0 [20] Barnet
0 0 
vs
21h00
[18]
Yeovil Town [18] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[10]
0 0 [10] Swindon Town
0 0 
vs
21h00
[4]
Wycombe [4] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[15]
0 0 [15] Carlisle Utd
0 0 
vs
21h00
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
EUW19VL21h00
[6-1]
0 0 [6-1] Holland (W) U19
0 0 
vs
21h00
[6-3]
Estonia (W) U19 [6-3] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[14]
0 0 [14] Swansea City
0 0 
vs
21h00
[18]
Leicester City [18] 0 0
0 0 
 
ANHA21h00
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
vs
21h00
[7]
Burnley FC [7] 0 0
0 0 
 
ANHA21h00
[9]
0 0 [9] Newcastle Utd
0 0 
vs
21h00
[20]
Crystal Palace [20] 0 0
0 0 
 
ANHA21h00
[13]
0 0 [13] Huddersfield
0 0 
vs
21h00
[2]
Manchester United [2] 0 0
0 0 
 
ANHA21h00
[16]
0 0 [16] Stoke City
0 0 
vs
21h00
[19]
Bournemouth [19] 0 0
0 0 
 
ANHB21h00
[11]
0 0 [11] Middlesbrough
0 0 
vs
21h00
[2]
Cardiff City [2] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[19]
0 0 [19] Barnsley
0 0 
vs
21h00
[16]
Hull City [16] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[4]
0 0 [4] Bristol City
0 0 
vs
21h00
[6]
Leeds United [6] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[24]
0 0 [24] Bolton Wanderers
0 0 
vs
21h00
[15]
QPR [15] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[7]
0 0 [7] Aston Villa
0 0 
vs
21h00
[9]
Fulham FC [9] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[3]
0 0 [3] Sheffield Utd
0 0 
vs
21h00
[20]
Reading FC [20] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[18]
0 0 [18] Brentford FC
0 0 
vs
21h00
[23]
Sunderland [23] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[14]
0 0 [14] Nottingham F.
0 0 
vs
21h00
[22]
Burton Albion [22] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[13]
0 0 [13] Derby County
0 0 
vs
21h00
[12]
Sheffield Wed [12] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[1]
0 0 [1] Wolverhampton
0 0 
vs
21h00
[5]
Preston NE [5] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[10]
0 0 [10] Ross County
0 0 
vs
21h00
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[7]
0 0 [7] Hearts FC
0 0 
vs
21h00
[5]
St Johnstone [5] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
vs
21h00
[8]
Dundee FC [8] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[7]
0 0 [7] SD Huesca
0 0 
vs
21h00
[12]
Cádiz CF [12] 0 0
0 0 
TDB21h00
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS
0 0 
vs
21h00
[9]
Örgryte IS [9] 0 0
0 0 
TDB21h00
[7]
0 0 [7] Degerfors IF
0 0 
vs
21h00
[6]
Helsingborg [6] 0 0
0 0 
CZEB21h15
[3]
0 0 [3] Ceske Budejovice
0 0 
vs
21h15
[2]
Opava [2] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[9]
0 0 [9] Real Betis
0 0 
vs
21h15
[19]
Deportivo Alavés [19] 0 0
0 0 
 
QATA21h25
[4]
0 0 [4] Umm Salal SC
0 0 
vs
21h25
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
WC1721h30
[A-3]
0 0 [A-3] USA U17
0 0 
vs
21h30
[F-1]
England U17 [F-1] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[15]
0 0 [15] Deportes Iquique
0 0 
vs
22h00
[9]
Deportes Temuco [9] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
22h00
[12]
Sepsi OSK [12] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[9]
0 0 [9] Teplice
0 0 
vs
22h00
[12]
MFK OKD Karvina [12] 0 0
0 0 
ISRA22h00
[12]
0 0 [12] Hapoel Acre
0 0 
vs
22h00
[14]
Hapoel Ra'anana [14] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
vs
22h00
[6]
MFK Ruzomberok [6] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
vs
22h00
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[5]
0 0 [5] FC Nitra
0 0 
vs
22h00
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
vs
22h00
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[19]
0 0 [19] Sporting Braga B
0 0 
vs
22h00
[20]
Sporting Covilha [20] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[3]
0 0 [3] Leixões SC
0 0 
vs
22h00
[13]
Académica Coimbra [13] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[10]
0 0 [10] UD Oliveirense
0 0 
vs
22h00
[16]
Real SC [16] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[7]
0 0 [7] FC Famalicão
0 0 
vs
22h00
[1]
Académico Viseu [1] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[5]
0 0 [5] Nacional Madeira
0 0 
vs
22h00
[9]
CD Cova Piedade [9] 0 0
0 0 
POLB22h00
[1]
0 0 [1] Chojniczanka
0 0 
vs
22h00
[13]
Pogoń Siedlce [13] 0 0
0 0 
POLB22h00
[17]
0 0 [17] Wigry Suwalki
0 0 
vs
22h00
[10]
Bytovia [10] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[8]
0 0 [8] Alki Oroklini
0 0 
vs
22h00
[6]
Doxa Katokopia [6] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[9]
0 0 [9] Omonia Nicosia
0 0 
vs
22h00
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
BIB22h00
[7]
0 0 [7] Lierse SK
0 0 
vs
22h00
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[10]
0 0 [10] O Médéa
0 0 
vs
22h00
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[15]
0 0 [15] US Biskra
0 0 
vs
22h00
[4]
MC Oran [4] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[3]
0 0 [3] CR Belouizdad
0 0 
vs
22h00
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
vs
22h00
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[15]
0 0 [15] Javor Ivanjica
0 0 
vs
22h00
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac
0 0 
vs
22h00
[14]
FK Rad [14] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[8]
0 0 [8] FK Napredak
0 0 
vs
22h00
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[12]
0 0 [12] CD Feirense
0 0 
vs
22h00
[6]
Rio Ave [6] 0 0
0 0 
PHA22h00
[2]
0 0 [2] AS Monaco
0 0 
vs
22h00
[9]
SM Caen [9] 0 0
0 0 
 
ISRA22h15
[4]
0 0 [4] Maccabi Netanya
0 0 
vs
22h15
[8]
Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
GREA22h15
[13]
0 0 [13] AO Kerkyra
0 0 
vs
22h15
[10]
Panetolikos [10] 0 0
0 0 
MLTA22h15
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
vs
22h15
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 0
0 0 
PERA22h45
[15]
0 0 [15] Univ San Martín
0 0 
vs
22h45
[16]
Alianza Atlético [16] 0 0
0 0 
POLA22h59
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
vs
22h59
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
NGB22h59
[12]
0 0 [12] Zenit-2
0 0 
vs
22h59
[10]
Volgar Astrakhan [10] 0 0
0 0 
HUNA22h59
[7]
0 0 [7] Diosgyori VTK
0 0 
vs
22h59
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
POLB22h59
[2]
0 0 [2] Miedz Legnica
0 0 
vs
22h59
[12]
Gornik Leczna [12] 0 0
0 0 
POLB22h59
[8]
0 0 [8] Stal Mielec
0 0 
vs
22h59
[4]
Chrobry Glogow [4] 0 0
0 0 
CYPA22h59
[3]
0 0 [3] Pafos FC
0 0 
vs
22h59
[12]
Nea Salamina [12] 0 0
0 0 
ALGA22h59
[6]
0 0 [6] USM Bel Abbès
0 0 
vs
22h59
[7]
Paradou AC [7] 0 0
0 0 
NGA22h59
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow
0 0 
vs
22h59
[12]
Amkar Perm [12] 0 0
0 0 
BIA22h59
[11]
0 0 [11] KSC Lokeren
0 0 
vs
22h59
[2]
Sporting Charleroi [2] 0 0
0 0 
UAEA22h59
[12]
0 0 [12] Sharjah
0 0 
vs
22h59
[4]
Shabab Al Ahli Dubai [4] 0 0
0 0 
NORA22h59
[14]
0 0 [14] Aalesund FK
0 0 
vs
22h59
[12]
Kristiansund BK [12] 0 0
0 0 
ITA22h59
[6]
0 0 [6] Sampdoria
0 0 
vs
22h59
[15]
FC Crotone [15] 0 0
0 0 
 
TBNB22h59
[3]
0 0 [3] CD Numancia
0 0 
vs
22h59
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
ESTA23h00
[7]
0 0 [7] JK Tammeka Tartu
0 0 
vs
23h00
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
CZEA23h15
[4]
0 0 [4] FK Jablonec
0 0 
vs
23h15
[7]
Sparta Praha [7] 0 0
0 0 
WALA23h15
[3]
0 0 [3] GAP Connah's Quay
0 0 
vs
23h15
[6]
Llandudno [6] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
vs
23h30
[11]
Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
JORA23h30
[9]
0 0 [9] Shabab Al Urdun
0 0 
vs
23h30
[3]
Ramtha Club [3] 0 0
0 0 
TNKB23h30
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
vs
23h30
[5]
Rizespor [5] 0 0
0 0 
TNKA23h30
[13]
0 0 [13] Yeni Malatyaspor
0 0 
vs
23h30
[11]
Trabzonspor [11] 0 0
0 0 
NIRA23h30
[7]
0 0 [7] Dungannon Swifts
0 0 
vs
23h30
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
vs
23h30
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
vs
23h30
[6]
LASK Linz [6] 0 0
0 0 
ANHA23h30
[12]
0 0 [12] Southampton
0 0 
vs
23h30
[11]
West Bromwich [11] 0 0
0 0 
 
ANHB23h30
[17]
0 0 [17] Millwall FC
0 0 
vs
23h30
[21]
Birmingham City [21] 0 0
0 0 
DUA23h30
[15]
0 0 [15] Hamburger SV
0 0 
vs
23h30
[2]
Bayern München [2] 0 0
0 0 
 
HLA23h30
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
vs
23h30
[5]
PEC Zwolle [5] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[2]
0 0 [2] Valencia CF
0 0 
vs
23h30
[5]
Sevilla FC [5] 0 0
0 0 
 
QATA23h35
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
vs
23h35
[12]
Ahli Doha [12] 0 0
0 0 
ALGA23h45
[12]
0 0 [12] MC Alger
0 0 
vs
23h45
[8]
JS Kabylie [8] 0 0
0 0 
KSAA23h55
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
vs
23h55
[8]
Ittihad Jeddah [8] 0 0
0 0 
KSAA23h55
[4]
0 0 [4] Al Hilal Riyadh
0 0 
vs
23h55
[2]
Al Baten [2] 0 0
0 0 
CROA00h00
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
vs
00h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
TSB00h00
[7]
0 0 [7] FC Chiasso
0 0 
vs
00h00
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TSB00h00
[3]
0 0 [3] Servette FC
0 0 
vs
00h00
[4]
FC Rapperswil-Jona [4] 0 0
0 0 
CYPA00h00
[13]
0 0 [13] Ethnikos Achnas
0 0 
vs
00h00
[1]
Anorthosis FC [1] 0 0
0 0 
CYPA00h00
[2]
0 0 [2] AEK Larnaka
0 0 
vs
00h00
[4]
APOEL FC [4] 0 0
0 0 
BIHA00h00
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
vs
00h00
[6]
FK Sarajevo [6] 0 0
0 0 
TSA00h00
[2]
0 0 [2] FC Zürich
0 0 
vs
00h00
[5]
Grasshoppers [5] 0 0
0 0 
TSA00h00
[3]
0 0 [3] FC Basel
0 0 
vs
00h00
[8]
FC Thun [8] 0 0
0 0 
BULA00h15
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
vs
00h15
[9]
Cherno More Varna [9] 0 0
0 0 
BDNA00h15
[13]
0 0 [13] Vitória Setúbal
0 0 
vs
00h15
[4]
Marítimo [4] 0 0
0 0 
ISRA00h30
[5]
0 0 [5] Maccabi Haifa
0 0 
vs
00h30
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
GREA00h30
[11]
0 0 [11] Lamia FC
0 0 
vs
00h30
[7]
Panathinaikos [7] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[7]
0 0 [7] Viitorul Constanta
0 0 
vs
00h45
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
HLA00h45
[10]
0 0 [10] SBV Excelsior
0 0 
vs
00h45
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLA00h45
[9]
0 0 [9] VVV Venlo
0 0 
vs
00h45
[11]
ADO Den Haag [11] 0 0
0 0 
PERA01h00
[11]
0 0 [11] Sporting Cristal
0 0 
vs
01h00
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
BIA01h00
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
vs
01h00
[14]
KV Mechelen [14] 0 0
0 0 
BIA01h00
[6]
0 0 [6] Sint-Truiden
0 0 
vs
01h00
[16]
KV Oostende [16] 0 0
0 0 
EGYA01h00
[7]
0 0 [7] Ahly Cairo
0 0 
vs
01h00
[4]
Arab Contractors [4] 0 0
0 0 
PHA01h00
[20]
0 0 [20] FC Metz
0 0 
vs
01h00
[18]
Dijon FCO [18] 0 0
0 0 
 
PHA01h00
[11]
0 0 [11] Angers SCO
0 0 
vs
01h00
[13]
Toulouse FC [13] 0 0
0 0 
 
PHA01h00
[15]
0 0 [15] Stade Rennais
0 0 
vs
01h00
[16]
Lille OSC [16] 0 0
0 0 
 
PHA01h00
[5]
0 0 [5] FC Nantes
0 0 
vs
01h00
[10]
Guingamp [10] 0 0
0 0 
 
PHA01h00
[17]
0 0 [17] Amiens SC
0 0 
vs
01h00
[7]
Girondins Bordeaux [7] 0 0
0 0 
 
TBNB01h00
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca
0 0 
vs
01h00
[9]
CD Tenerife [9] 0 0
0 0 
PERA01h15
[10]
0 0 [10] Sport Huancayo
0 0 
vs
01h15
[8]
Deportivo Municipal [8] 0 0
0 0 
SLOA01h20
[2]
0 0 [2] NK Maribor
0 0 
vs
01h20
[10]
NK Ankaran [10] 0 0
0 0 
POLA01h30
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
vs
01h30
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BRB01h30
[9]
0 0 [9] Criciúma/SC
0 0 
vs
01h30
[1]
Internacional/RS [1] 0 0
0 0 
CHIA01h30
[11]
0 0 [11] CD Huachipato
0 0 
vs
01h30
[10]
Universidad Católica [10] 0 0
0 0 
BIB01h30
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
vs
01h30
[6]
Westerlo [6] 0 0
0 0 
BIA01h30
[13]
0 0 [13] KV Kortrijk
0 0 
vs
01h30
[12]
KAA Gent [12] 0 0
0 0 
ITA301h30
[C-2]
0 0 [C-2] Matera Calcio
0 0 
vs
01h30
[C-8]
US Lecce [C-8] 0 0
0 0 
TBNB01h30
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
vs
01h30
[10]
Real Zaragoza [10] 0 0
0 0 
IREA01h45
[10]
0 0 [10] Sligo Rovers
0 0 
vs
01h45
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
HLA01h45
[16]
0 0 [16] FC Twente
0 0 
vs
01h45
[17]
Roda Kerkrade [17] 0 0
0 0 
ITA01h45
[1]
0 0 [1] SSC Napoli
0 0 
vs
01h45
[2]
Inter Milano [2] 0 0
0 0 
 
TBNA01h45
[1]
0 0 [1] FC Barcelona
0 0 
vs
01h45
[20]
Málaga CF [20] 0 0
0 0 
 
CAFCL02h00
 
0 0   Wydad Casablanca
0 0 
vs
02h00
[Bang B-1]
USM Alger [Bang B-1] 0 0
0 0 
BRA02h00
[8]
0 0 [8] Vasco da Gama/RJ
0 0 
vs
02h00
[18]
Coritiba/PR [18] 0 0
0 0 
BRB02h30
[8]
0 0 [8] Londrina/PR
0 0 
vs
02h30
[11]
Paysandu/PA [11] 0 0
0 0 
BRB02h30
[5]
0 0 [5] Vila Nova/GO
0 0 
vs
02h30
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
BRB02h30
[14]
0 0 [14] Brasil Pelotas/RS
0 0 
vs
02h30
[18]
Santa Cruz/PE [18] 0 0
0 0 
URUA02h30
[4]
0 0 [4] River Plate (URU)
0 0 
vs
02h30
[12]
IA Sud América [12] 0 0
0 0 
URUA02h30
[11]
0 0 [11] Liverpool (URU)
0 0 
vs
02h30
[6]
Nacional (URU) [6] 0 0
0 0 
URUA02h30
[13]
0 0 [13] Racing Club (URU)
0 0 
vs
02h30
[8]
Rampla Juniors [8] 0 0
0 0 
URUA02h30
[16]
0 0 [16] Plaza Colonia
0 0 
vs
02h30
[15]
Juventud LP [15] 0 0
0 0 
BDNA02h30
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
vs
02h30
[10]
Paços de Ferreira [10] 0 0
0 0 
PERA03h00
[6]
0 0 [6] FBC Melgar
0 0 
vs
03h00
[5]
Academia Cantolao [5] 0 0
0 0 
PERA03h00
[2]
0 0 [2] Real Garcilaso
0 0 
vs
03h00
[3]
Universitario [3] 0 0
0 0 
COLA03h15
[14]
0 0 [14] Envigado FC
0 0 
vs
03h15
[17]
Atlético Huila [17] 0 0
0 0 
BRB04h00
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
vs
04h00
[4]
Paraná/PR [4] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[3]
0 0 [3] Audax Italiano
0 0 
vs
04h00
[1]
Colo Colo [1] 0 0
0 0 
PARA04h00
[10]
0 0 [10] Libertad
0 0 
vs
04h00
[4]
Cerro Porteño [4] 0 0
0 0 
USB05h05
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Rhinos
0 0 
vs
05h05
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
COLA05h30
[6]
0 0 [6] Deportes Tolima
0 0 
vs
05h30
[15]
Atlético Bucaramanga [15] 0 0
0 0 
BRB06h00
[17]
0 0 [17] Luverdense/MT
0 0 
vs
06h00
[13]
Goiás/GO [13] 0 0
0 0 
COLA06h00
[4]
0 0 [4] La Equidad
0 0 
vs
06h00
[11]
Independiente Medellín [11] 0 0
0 0 
USB06h00
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 0 
vs
06h00
[Nhóm 1-8]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PARA06h10
[7]
0 0 [7] Nacional Asunción
0 0 
vs
06h10
[8]
Club Rubio Ñu [8] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[8]
0 0 [8] San Luis Quillota
0 0 
vs
06h30
[5]
Antofagasta [5] 0 0
0 0 
USB06h30
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
vs
06h30
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
NASL06h30
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
vs
06h30
[7]
Indy Eleven [7] 0 0
0 0 
NASL06h30
[3]
0 0 [3] North Carolina FC
0 0 
vs
06h30
[1]
SF Deltas [1] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[16]
0 0 [16] UAEM
0 0 
vs
07h00
[7]
Atlético San Luis [7] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[1]
0 0 [1] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
vs
07h00
[15]
Murciélagos FC [15] 0 0
0 0 
NZLA07h00
[9]
0 0 [9] Hamilton Wanderers
0 0 
vs
07h00
[8]
Tasman United [8] 0 0
0 0 
BLVA07h00
[1]
0 0 [1] Bolívar
0 0 
vs
07h00
[9]
CD Guabirá [9] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[11]
0 0 [11] Pachuca CF
0 0 
vs
07h00
[15]
Puebla FC [15] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[6]
0 0 [6] Tigres UANL
0 0 
vs
07h00
[4]
Deportivo Toluca [4] 0 0
0 0 
PERA07h30
[1]
0 0 [1] Alianza Lima
0 0 
vs
07h30
[13]
Unión Comercio [13] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] San Antonio FC
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
COLA07h45
[2]
0 0 [2] Junior Barranquilla
0 0 
vs
07h45
[3]
Ind. Santa Fe [3] 0 0
0 0 
USB07h45
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868 FC
0 0 
vs
07h45
[Nhóm 2-6]
OKC Energy [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
NASL08h00
[6]
0 0 [6] FC Edmonton
0 0 
vs
08h00
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[11]
0 0 [11] Tampico Madero
0 0 
vs
08h00
[14]
Atlante FC [14] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[2]
0 0 [2] FC Juárez
0 0 
vs
08h00
[5]
Cimarrones Sonora [5] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[10]
0 0 [10] Southern United
0 0 
vs
08h00
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
vs
08h00
[5]
Eastern Suburbs (NZL) [5] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[6]
0 0 [6] Dorados Sinaloa
0 0 
vs
09h00
[13]
Zacatepec [13] 0 0
0 0 
CRCA09h00
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
vs
09h00
[5]
LD Alajuelense [5] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[2]
0 0 [2] Club América
0 0 
vs
09h00
[9]
Club Necaxa [9] 0 0
0 0 
NZLA10h35
[6]
0 0 [6] Canterbury United
0 0 
vs
10h35
[3]
Waitakere United [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mito HollyHock [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Oita Trinita [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[17]
0 0 [17] Luch-Energiya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Olimpiets NV [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ventforet Kofu [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Omiya Ardija
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Kashiwa Reysol [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Sagan Tosu [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
1 0 [9] Ansan Greeners
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 3
0 3 
HQBFT
[5]
1 0 [5] Ansan Police
1 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongnam [1] 0 3
0 3 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Suwon FC [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
2 0 [6] Jubilo Iwata
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[18]
Albirex Niigata [18] 0 1
0 1 
EUW19VLFT
[2-2]
0 0 [2-2] Kazakhstan (W) U19
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2-3]
Slovenia (W) U19 [2-3] 0 1
0 1 
HQAFT
[5]
3 0 [5] FC Seoul
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Bluewings [4] 0 3
0 3 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Incheon United [10] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
2 0 [9] Jeonnam Dragons
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 2
0 2 
TQBFT
[9]
1 0 [9] Hangzhou Greentown
1 0 
FT
2-4(1-4)
(1-4)
[5]
Shenzhen FC [5] 0 1
0 1 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[13]
Zhejiang Yiteng [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shijiazhuang Yongchang [3] 0 2
0 2 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Wuhan Zall [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
1 0 [14] Baoding Yingli
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
Qingdao Huanghai [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang Jiayunhao
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Yifang [1] 0 2
0 2 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Melbourne City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Wellington Phoenix [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ehime FC [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
3 0 [17] FC Gifu
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 1
0 1 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (W) U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
North Korea (W) U19 [A-1] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-4]
0 0 [A-4] Thailand (W) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Uzbekistan (W) U19 [A-3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] FC Tokyo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 1
0 1 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian Fude
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Henan Construction [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
2 0 [1] Fotbal Trinec
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Pardubice [4] 0 1
0 1 
CZEBFT
[5]
4 0 [5] Olympia H.Kralove
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
MFK Vítkovice [13] 0 3
0 3 
NGAFT
[15]
1 0 [15] SKA-Energia
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
FK Ufa [7] 0 3
0 3 
AUSAFT
[2]
1 0 [2] Sydney FC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
WS Wanderers [3] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Kagoshima United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
3 0 [2] Kairat Almaty
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 4
0 4 
KAZAFT
[4]
3 0 [4] Irtysh Pavlodar
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FK Aktobe [10] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
4 0   Ceske Budejovice U19
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Pribram U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
4 0   Brno U19
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Slovacko U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Greece U17
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-1]
1 0 [2-1] England (W) U19
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2-4]
Wales (W) U19 [2-4] 0 1
0 1 
ESTAFT
[6]
1 0 [6] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
UKRU21Hoãn
[4]
0 0 [4] Dynamo Kiev Youth
0 0 
0-0
[2]
Shakhtar D. Youth [2] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất