GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 05/08/2016

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] FK Ufa Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Zenit Youth [7] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Kuala Lumpur FA
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Kuantan FA [9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[10]
0 0 [10] Perlis FA
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
DRB-Hicom   0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] UiTM FC
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Melaka FA   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Surabaya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   Richmond SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Port Melbourne Sharks [11] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Faroe Islands (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lithuania (W)   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Norway U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Denmark U17   0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Young Lions
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[7]
Balestier Khalsa [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[16]
0 1 [16] Schalke II
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
1.FC Köln II [7] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[5]
Rubin Kazan Youth [5] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 1 [7] Sabah FA
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
ATM FA [11] 1 0
1 0 
SINAFT
[1]
0 0 [1] Brunei DPMM FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Albirex Niigata [3] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Sweden U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Montenegro U17   0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Dnipro Youth   0 0
0 0 
MAPLFT
[4]
0 0 [4] NS Matrix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sime Darby   0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Johor Darul Takzim II
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
PKNS FC   0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[11]
Zirka K. Youth [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Mitra Kukar   0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Siah Jamegan AK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Saipa Karaj [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Tottenham
0 0 
FT
6-1(2-1)
(2-1)
 
Inter Milano   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Estonia (W)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Latvia (W)   0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 1 [3] FK Ventspils
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 1 0
1 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Petrocub S-G
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[8]
Dinamo-Auto [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] FC Speranta
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
FC Saxan   0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Stal Dnipro. U21
0 0 
FT
9-0(2-0)
(2-0)
 
Volyn Lutsk Youth   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cyprus U17   0 0
0 0 
FIN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] IF Gnistan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-12]
MPS Helsinki [A-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] OPS Oulu
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
TP-47 Tornio [C-4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] MuSa Pori
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
PPT Pori [C-10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] FC Voluntari
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[5]
FC Botosani [5] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Faroe Islands U17
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Jagiellonia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Arka Gdynia [10] 0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Neftohimik 1986
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
Dunav Ruse [12] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   Parnu Linnameeskond
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Tarvas Rakvere   0 0
0 0 
FIN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Atlantis FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-3]
BK-46 Karis Karjaa [B-3] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Sigma Olomouc
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 1 [14] Randers FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
AC Horsens [6] 1 0
1 0 
DEN3FT
[3-1]
0 0 [3-1] Brabrand IF
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3-6]
VSK Arhus [3-6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Foolad Khuzestan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zob Ahan [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sanat Naft AC [11] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[8]
0 0 [8] VfB Oldenburg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Hannover 96 II [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schalding-Heining
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Wacker Burghausen [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Rosenheim [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] Nürnberg II
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Illertissen [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
LASK Linz   0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   FAC Team für Wien
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[7]
Austria Lustenau [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wiener Neustadt [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   Horn
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Kapfenberg [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sunderland   0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Preußen Münster [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Köln
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Werder Bremen II [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] FC Augsburg II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
TSV Buchbach [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[1]
0 0 [1] Schweinfurt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Seligenporten [15] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
[7]
0 0 [7] Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Oberlausitz [8] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[19]
0 0 [19] FC Nöttingen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Homburg [15] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[4]
0 0 [4] Hoffenheim II
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[7]
VfB Stuttgart II [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 0 [6] Bytovia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Podbeskidzie [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
 
Ljungskile SK   0 0
0 0 
DEN3FT
[3-7]
0 0 [3-7] Jammerbugt FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3-8]
Vejgaard BK [3-8] 0 0
0 0 
DEN3FT
[3-5]
0 0 [3-5] Aarhus Fremad
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3-2]
Thisted FC [3-2] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-2]
0 0 [2-2] Kolding IF
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2-6]
BK Marienlyst [2-6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Memmingen
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[3]
SpVgg Bayreuth [3] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[13]
0 0 [13] Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[2]
Waldhof Mannheim [2] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[6]
0 0 [6] Wormatia Worms
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Kickers Offenbach [12] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[11]
0 0 [11] Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
TuS Koblenz [8] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[10]
0 0 [10] SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
SC Wiedenbrück 2000 [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[6]
0 0 [6] RW Essen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Bonner SC [9] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Helsingborg
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Znicz Pruszkow   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Burnley FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] FC Sochaux
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Valenciennes FC [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 1 [19] RC Lens
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Tours FC [20] 1 0
1 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Stade Brestois
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
US Orléans [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Clermont Foot
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Red Star FC93   0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 1 [1] Stade Reims
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Bourg-Péronnas [10] 1 0
1 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Le Havre AC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Nîmes Olympique [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Troyes AC   0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Gazélec Ajaccio [12] 0 0
0 0 
PHBFT
 
0 1   Stade Laval
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Chamois Niortais [13] 1 0
1 0 
PH3FT
 
0 0   US Quevilly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
FC Chambly [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 1 [15] US Créteil-Lusitanos
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Paris FC   1 0
1 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Avranches
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sedan Ardennes   0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Pau FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
US Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Les Herbiers VF
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
LB Châteauroux   0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   ASM Belfort
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
AS Béziers [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Lyon Duchère
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
SAS Épinal   0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   CA Bastia
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
GS Consolat [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] US Boulogne
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
USL Dunkerque [10] 1 0
1 0 
HLAFT
 
2 0   NEC Nijmegen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
PEC Zwolle [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 1 [2] Fortuna Sittard
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Achilles '29   1 0
1 0 
HLBFT
 
0 0   NAC Breda
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[16]
Jong Utrecht [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Helmond Sport
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
MVV Maastricht [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Dordrecht
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Oss [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] FC Volendam
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Almere City FC [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] De Graafschap
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[15]
FC Eindhoven [15] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 0   VVV Venlo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
SC Cambuur [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Slaven Belupo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RNK Split   0 0
0 0 
RMNAFT
 
0 0   ASA Târgu Mureș
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[9]
CSM Studentesc Iasi [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Rad [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Lokomotiv Gorna O.   0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Viking FK
0 0 
FT
0-8(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Hannover 96   0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Cracovia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KV Oostende
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Lierse SK [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
WSG Wattens [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Fulham FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Newcastle Utd   0 3
0 3 
 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
St Patrick's Dublin [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bohemians 1905
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
UCD Dublin [3] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Drogheda Utd
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
 
Limerick FC   0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Hellas Verona
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Foggia Calcio   0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Galway FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Dundalk FC [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Shamrock Rovers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Longford Town   0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Wexford Youths
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Huginn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KA Akureyri   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisboa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
OGC Nice   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   UD Las Palmas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Marítimo   0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[2]
Club Guaraní [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
 
0 0   Cobresal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Santiago Wanderers [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 1 [Nhóm 1-9] Pitts. Riverhounds
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 1 0
1 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Serbian White Eagles
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[3]
Brantford Galaxy [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 2 [5] Libertad
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Sportivo Luqueño [4] 2 0
2 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Univ Católica Quito
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Alebrijes de Oaxaca [7] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Hamilton Croatia
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 0 [16] O'Higgins
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Universidad Católica [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Barcelona SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Mushuc Runa   0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SD Aucas   0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
0 1 [10] Atlante FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Dorados Sinaloa [6] 1 0
1 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Venados Yucatán
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Zacatepec [14] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] San Jose Earthquake
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City FC [Dong-2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 1 [9] Murciélagos FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Juárez [1] 1 0
1 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất