GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 06/08/2016

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Redlands Utd
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
North QLD United [13] 0 0
0 0 
AUSSLFT
 
0 0   Adelaide Raiders
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Adelaide Blue Eagles   0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Adelaide Comets
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
West Torrens [10] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[8]
0 0 [8] West Adelaide
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
N.E. MetroStars [2] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
SA Panthers [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 1 [1] Campbelltown City
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Adelaide Utd Youth [5] 1 0
1 0 
AUSFWPFT
[8]
0 0 [8] Armadale SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Inglewood United [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Stirling Lions
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Sorrento FC [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Subiaco AFC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Cockburn City [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] Floreat Athena
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Balcatta [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Perth Glory Youth [1] 0 0
0 0 
IDNAFT
[17]
0 0 [17] Perseru Serui
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Persib Bandung [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] Brisbane Roar Youth
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[6]
Brisbane City [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   UD Almería
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Levante UD   0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Amkar Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Anzhi Youth [12] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] CS Afumati
0 0 
FT
16-0(7-0)
(7-0)
[20]
ACS Soimii Pancota [20] 0 0
0 0 
RMNBFT
[3]
0 0 [3] Batrana Doamna
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
CSM Ramnicu Valcea [16] 0 0
0 0 
RMNBFT
[1]
0 0 [1] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
CS Mioveni [7] 0 0
0 0 
RMNBFT
[18]
0 0 [18] Unirea Tărlungeni
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Rapid CFR Suceava [8] 0 0
0 0 
RMNBFT
[14]
0 0 [14] Politehnica Timisoara
0 0 
FT
3-4(0-3)
(0-3)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
RMNBFT
[10]
0 0 [10] Dunarea Calarasi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
CF Braila [9] 0 0
0 0 
RMNBFT
[13]
0 0 [13] CS Balotesti
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[19]
ACS Berceni [19] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
0 0 [5] Olimpia Satu Mare
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Metalul Reșița [17] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Far North Queensland   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
VNBFT
[8]
0 0 [8] Binh Phuoc FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Tay Ninh [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Fotbal Trinec
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Ceske Budejovice [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] Banik Sokolov
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Sellier&Bellot Vlasim [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Beijing BG FC [10] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Phu Yen FC
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[4]
Thua Thien–Hue [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Sutherland Sharks
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Blacktown Spartans   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[9]
0 0 [9] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[8]
Hakoah Sydney [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Dulwich Hill
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Wollongong Wolves [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Moreton Bay Utd [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh Greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Heidelberg United [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 2 [11] Hume City FC
0 2 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Northcote City [13] 2 0
2 0 
VNBFT
 
0 0   Nam Dinh FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Viettel FC [1] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] Adelaide Olympic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Croydon Kings [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Shonan Bellmare [12] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Cà Mau
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Dak Lak FC [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] FK Yenisey
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Spartak Nalchik   0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Lokomotiv M. Youth
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] FC Tokyo
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Avispa Fukuoka   0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Yokohama F Marinos [13] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 1 [7] Cerezo Osaka (R)
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Kagoshima United [1] 1 0
1 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Changwon City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yongin City   0 0
0 0 
HQ3FT
 
0 0   Ulsan Mipo Dockyard
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Mokpo City [4] 0 0
0 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Song Lam Nghe An [10] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Ho Chi Minh City
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Dong Nai Berjaya   0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Olhanense
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Académica Coimbra [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[6]
1 0 [6] VfL Bochum
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 2
0 2 
DUC4BFT
 
2 0   Wolfsburg II
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
BSV Rehden   0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
2 0   Berlin AK 07
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Berlin   0 2
0 2 
FINAFT
[11]
1 1 [11] PS Kemi
1 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
PK-35 Vantaa   1 5
1 5 
DEN3FT
[1-7]
0 0 [1-7] Hellerup IK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1-6]
Fredensborg BI [1-6] 0 2
0 2 
TQBFT
[9]
0 2 [9] Zhejiang Yiteng
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 2 0
2 0 
THAFT
 
0 0   Army United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 0
0 0 
THAFT
 
1 0   BBCU FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Sukhothai FC [14] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
1 0   Energie Cottbus
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RB Leipzig II   0 1
0 1 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 5
0 5 
TQBFT
 
1 0   Qingdao Huanghai
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Hunan Xiangtao   0 1
0 1 
TQBFT
[1]
1 1 [1] Wuhan Zall
1 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[5]
Shanghai Shenxin [5] 1 0
1 0 
DUC3FT
 
2 0   FSV Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
1 0 [16] Sportfreunde Lotte
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen [4] 0 1
0 1 
DUC3FT
[12]
1 0 [12] VfR Aalen
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Holstein Kiel   0 2
0 2 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Paderborn
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Mainz II   0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Chemnitzer FC [19] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfB Lübeck
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
1 0 [18] Greuther Fürth II
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Ingolstadt II [6] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Teutonia WS
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
2 0   Eintracht Trier
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SSV Ulm   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FK Pirmasens
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
1 1   Alemannia Aachen
1 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
SG Wattenscheid   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   RW Ahlen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Sprockhovel   0 4
0 4 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
RW Oberhausen   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Siegen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf II
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Wuppertal   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Mönchengladbach II   0 2
0 2 
NGBFT
[19]
3 0 [19] FK Tyumen
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Luch-Energiya [17] 0 1
0 1 
NOR3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Egersunds IK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-1]
Floro SK [C-1] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-1]
1 0 [2-1] Middelfart G & BK
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-3]
Dalum IF [2-3] 0 1
0 1 
IDNAFT
[4]
0 0 [4] Sriwijaya FC
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[13]
PS TIRA [13] 0 1
0 1 
THAFT
[1]
0 0 [1] Bangkok United
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 2
0 2 
THAFT
 
1 0   Osotspa Saraburi
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Pattaya United [13] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   Sarawak FA
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Penang FA   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Middlesbrough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hoffenheim
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
ChievoVerona   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Strasbourg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Amiens SC   0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
JK Sillamae Kalev   0 0
0 0 
NOR3FT
[D-1]
0 0 [D-1] FK Arendal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-5]
Notodden FK [D-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fana IL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lorenskog IF [C-9] 0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Seinajoen JK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
KuPS Kuopio [3] 0 0
0 0 
FINBFT
 
0 0   TPS Turku
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
AC Oulu [6] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-8]
0 0 [2-8] FC Svendborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-5]
Greve Fodbold [2-5] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-4]
0 0 [2-4] Næsby BK
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
FC Sydvest [2-7] 0 0
0 0 
DEN3FT
[1-3]
0 1 [1-3] B93 København
0 1 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[1-4]
Brønshøj BK [1-4] 1 0
1 0 
DEN3FT
[1-5]
0 0 [1-5] BK Frem
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1-1]
BK Avarta [1-1] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   Felda United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Terengganu FA [5] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   PDRM FA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pahang FA [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[2]
0 0 [2] Perak FA
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Darul Takzim [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[12]
0 0 [12] Kelantan FA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
PBDKT T-Team   0 0
0 0 
MASLFT
[4]
0 0 [4] Kedah FA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Selangor FA [8] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Police Tero FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
Chonburi FC [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
4 0 [11] SV Sandhausen
4 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Fortuna Düsseldorf [1] 0 2
0 2 
DUBFT
[14]
0 0 [14] Dynamo Dresden
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Nürnberg [2] 0 3
0 3 
ARMAFT
[1]
0 1 [1] Shirak FC
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Pyunik FC [5] 1 0
1 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Nieciecza KS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Gornik Leczna   0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde FK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
FK Bodo/Glimt [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Gostaresh Foolad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis FC [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Crystal Palace
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Valencia CF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Watford FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
FC Lorient   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Everton FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
RCD Espanyol   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Torino FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Hull City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stade Rennais   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hamburger SV
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stoke City   0 0
0 0 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham F.
2 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Wigan Athletic   0 4
0 4 
 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Derby County
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Brighton   0 2
0 2 
 
ANHBFT
 
1 0   Huddersfield
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford FC [9] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
 
2 0   Rotherham
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Wolverhampton [1] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[22]
Barnsley [22] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Reading FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Preston NE [7] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
 
2 0   Blackburn Rovers
2 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[14]
Norwich City [14] 0 2
0 2 
 
ANHL1FT
 
0 0   Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sheffield Utd   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend Utd
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Chesterfield   0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Millwall FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 1 [14] Crawley Town
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe [3] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[18]
0 1 [18] Grimsby Town
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
Morecambe FC [22] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Leyton Orient   0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Doncaster Rovers   0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Blackpool
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Carlisle Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Hartlepool Utd
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Colchester Utd [13] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Meppen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Weiche Flensburg 08   0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Inverness CT   0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Raith Rovers [13] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] St. Mirren
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hibernian FC   0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 1 [4] Dunfermline
0 1 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[9]
Dumbarton FC [9] 1 0
1 0 
SCO2FT
[9]
0 0 [9] Queen's Park FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Livingston FC
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[5]
Stranraer FC [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Peterhead FC [12] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Brechin City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Stenhousemuir FC [11] 0 0
0 0 
NGAAFT
[6]
0 0 [6] FK Ufa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Zenit [5] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovia Saransk
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Khimki [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants Yerevan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 1   AZAL PFK Baku
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Neftchi Baku [3] 1 0
1 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine FC
0 0 
FT
3-0(4-0)
(4-0)
 
Portadown FC   0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Keflavik IF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Fjardabyggd   0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Leiknir Faskr.
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
UMF Grindavik   0 0
0 0 
NOR3FT
[B-5]
0 0 [B-5] IL Stjordals-Blink
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Brumunddal [B-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Nybergsund IL-Trysil
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-9]
Byasen IL [B-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lysekloster
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-14]
Sola Fotball [C-14] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Tynset IF
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[B-2]
HamKam [B-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-4]
0 1 [C-4] SK Vard Haugesund
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-2]
Nest-Sotra [C-2] 1 0
1 0 
NOR3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Vindbjart FK
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[D-9]
Moss FK [D-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-14]
0 0 [D-14] FK Orn-Horten
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[D-2]
Baerum SK [D-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Nardo FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Strindheim IL [B-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Tonsberg FK
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[D-13]
Fløy IL [D-13] 0 0
0 0 
TDAFT
[6]
0 0 [6] Östersunds FK
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
GIF Sundsvall [9] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Falkenbergs FF
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
Jönköpings Södra   0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors IF
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Ängelholms FF   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Sirius IK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Varbergs BoIS [14] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Stal Dniprodzh.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn Lutsk   0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya L. Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Chernomorets Youth [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[3]
Aleksandriya Youth [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Vorskla Youth
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Karpaty Lviv Youth [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Viborg FF   0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Slavia Mozyr
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Naftan Novopolotsk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Skeid Fotball
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Mo IL [A-14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[14]
0 0 [14] VfR Garching
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
TSV 1860 II   0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] Sporting Lisboa B
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Portimonense SC   0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Académico Viseu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[4]
FK Tambov [4] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Neftekhimik Nizhn.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] FC Isloch
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
GRANIT MIKASHEVICHI   0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 2   Academia UTM
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Zimbru Chisinau [4] 2 0
2 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dacia Chisinau   0 0
0 0 
CZEAFT
 
0 0   Hradec Kralove
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
FK Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
1. FC Brno [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Slovacko
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] Frydek-Mistek
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Usti nad Labem [10] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carpi FC
0 1 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Maceratese 1922   1 0
1 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Radnik Bijeljina [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
 
0 0   Bokelj Kotor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 1 [10] Decic Tuzi
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[9]
OFK Petrovac [9] 1 0
1 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Jedinstvo   0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Angers SCO
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Bournemouth   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 1   FC Metz
0 1 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
 
Dijon FCO   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sporting Gijón   0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
AD Fafe   0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Leixões SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
FC Famalicão [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
União da Madeira [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] CD Santa Clara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Vitória Guimarães B [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
SKA-Energia   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zenit-2 [18] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Sokol Saratov
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FK Tosno   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Spartak-2 Moscow [14] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Zira FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Sumqayit FK [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
5-4(2-2)
(2-2)
[14]
Stomil Olsztyn [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wisla Pulawy   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] FC Vereya
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] RE Mouscron
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Charleroi [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Flora Tallinn
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
Trans Narva [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Diosgyori VTK
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Dinamo Riga   0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
Moldova-03 Ungheni   0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 1 [13] Lillestrom SK
0 1 
FT
3-4(0-4)
(0-4)
[3]
Rosenborg BK [3] 1 0
1 0 
FIN3FT
[B-11]
0 1 [B-11] FC Aland
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
FC Kiffen [B-6] 1 0
1 0 
FIN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
FC Honka Espoo [B-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] GAIS
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Assyriska FF   0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Padideh Shandiz [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Saba Qom
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Machine Sazi   0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepahan Esfahan
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Esteghlal Khuzestan [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
6 0 [9] CD Palestino
6 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
CD Huachipato [10] 0 2
0 2 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
6-1(5-0)
(5-0)
 
Jeunesse Canach   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Liverpool FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
 
SLOAFT
 
0 1   NK Radomlje
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Krsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Guingamp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SM Caen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   RB Leipzig
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
 
SD Eibar   0 0
0 0 
HLAFT
[7]
1 0 [7] ADO Den Haag
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Go Ahead Eagles   0 1
0 1 
NGAAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Pogoń Siedlce [15] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dnipro   0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SV Ried   0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Admira
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Montpellier HSC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Real Betis   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Deportivo Alavés
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Zaragoza   0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] SL Benfica B
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
CD Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varzim SC [11] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Sandecja
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
GKS Tychy [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Cibalia Vinkovci
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
ICEBFT
[4]
0 0 [4] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
HK Kopavogur [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] AS Trencin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
 
0 0   Spartak Myjava
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   FC Zürich
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[10]
FC Wohlen [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-8]
Ayacucho FC [A-8] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 2
0 2 
HLAFT
[18]
1 0 [18] FC Twente
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
SBV Excelsior [11] 0 3
0 3 
OLPWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Canada (W)
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[B-4]
Zimbabwe (W) [B-4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SC Bastia
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Genoa   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Crotone
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Atlético Madrid   0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   MKS Kluczbork
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] RS Waasland-Beveren
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Zulte Waregem [9] 1 0
1 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Union Saint-Gilloise [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   FK Novi Pazar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   FK Metalac
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
FK Napredak [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Surdulica
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Spartak Subotica [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 1 [6] FC Sion
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Lausanne-Sport [10] 1 0
1 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
 
0 0   FC Koper
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
NK CM Celje [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Pescara
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Celta de Vigo   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Spezia Calcio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Modena FC   0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Olimpik Sarajevo   0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Standard Liège
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sint-Truiden [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpest FC [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FC Nantes   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Palermo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Olympique Marseille   0 0
0 0 
PHASCFT
 
0 0   Paris St. Germain
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Lyon   0 2
0 2 
 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Real Mallorca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
West Bromwich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   CD Feirense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo La Coruña   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Málaga CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sampdoria   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitória Guimarães
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
 
Toulouse FC   0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Tigres FC (COL)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Universitario Popayán [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atlético Venezuela
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Aragua FC [8] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Lara [6] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   FC Montréal
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Córdoba CF
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Granada CF   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cagliari Calcio
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Marítimo   0 0
0 0 
OLPWFT
[C-1]
1 0 [C-1] USA (W)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
France (W) [C-2] 0 1
0 1 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Rangers Talca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Santiago Morning [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 1 [10] Orsomarso SC
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 1 0
1 0 
PARAFT
[2]
0 1 [2] Cerro Porteño
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Olimpia Asunción [1] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[B-7]
Unión Comercio [B-7] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Fortaleza (COL)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[19]
Boyacá Chicó [19] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Villarreal CF   0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Leones FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bogotá FC [15] 0 0
0 0 
OLPWFT
[B-2]
2 0 [B-2] Germany (W)
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
Australia (W) [B-3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 1 [5] Delfin SC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
River Ecuador   1 0
1 0 
BRAAFT
[1]
2 0 [1] CR Flamengo/RJ
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Atlético/PR [19] 0 4
0 4 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Caracas FC [3] 0 0
0 0 
OLPWFT
[A-4]
0 0 [A-4] South Africa (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
China (W) [A-2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
4 0 [4] Univ de Chile
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Antofagasta [5] 0 4
0 4 
ECUAFT
[6]
0 1 [6] Independiente del Valle
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Fuerza Amarilla SC   1 0
1 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Anzoátegui
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes Caracas [16] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Vanc. Whitecaps 2
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-15]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 1 [12] Cruz Azul
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Club Tijuana [6] 1 1
1 1 
MEXBFT
 
0 0   Lobos de la BUAP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
UAEM [16] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Rochester Rhinos
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Wilmington Hammerheads   0 0
0 0 
COLAFT
[13]
0 1 [13] Rionegro Águilas
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[16]
Atlético Bucaramanga [16] 1 0
1 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Club Rubio Ñu   0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
UTC Cajamarca [A-4] 0 0
0 0 
OLPWFT
[C-4]
1 0 [C-4] Colombia (W)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
New Zealand (W) [C-3] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-11]
1 0 [Dong-11] DC United
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
North Carolina FC [3] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Atomic Selects SC
0 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
 
York Region Shooters   0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Dong-5]
New England Revolution [Dong-5] 0 1
0 1 
USAAFT
[Dong-10]
1 0 [Dong-10] Montreal Impact
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 2
0 2 
USBFT
 
0 0   Orlando City B
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Ft Lauderdale Strikers   0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ottawa Fury   0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Minnesota United
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
2 0 [5] Tigres UANL
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Jaguares Chiapas   0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
3 0 [8] Monarcas Morelia
3 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Club Atlas [15] 0 2
0 2 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
 
Univ de Colima   0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club León
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
CF Monterrey [3] 0 3
0 3 
CHIAFT
[7]
2 0 [7] Unión Española
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Univ de Concepcion [2] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] RGV Toros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
OKC Energy [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
5 0 [15] Alianza Petrolera
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Envigado FC [10] 0 2
0 2 
OLPWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Brazil (W)
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[A-3]
Sweden (W) [A-3] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] FBC Melgar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Cesar Vallejo   0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Colorado Rapids
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-4]
Vancouver Whitecaps [Tay-4] 0 3
0 3 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Tampico Madero
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Tepic   0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Club Necaxa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
UNAM Pumas [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Guadalajara Chivas
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Querétaro FC [14] 0 4
0 4 
MEXAFT
[16]
1 2 [16] TR Veracruz
1 2 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[2]
Club América [2] 2 1
2 1 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
1 0 [Tay-6] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 1 [Nhóm 2-12] LA Galaxy II
0 1 
FT
3-4(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-9]
San Antonio FC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
RMNBHoãn
[12]
0 0 [12] Luceafarul Oradea
0 0 
0-0
[15]
Academica Arges [15] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất