GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 10/12/2017

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSWFT
[5]
0 0 [5] Melbourne City (W)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Canberra Utd (W) [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
1 0 [11] Amkar Youth
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSWFT
[1]
1 0 [1] Brisbane Roar (W)
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Newcastle Jets (W) [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
4 0 [3] Tai Po FC
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Yuen Long [9] 0 4
0 4 
HKGAFT
[10]
4 0 [10] HK Rangers
4 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Kitchee SC [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Central Coast Mariners [7] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
1 0 [7] FK Rostov Youth
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 3
0 3 
HKGAFT
[8]
1 0 [8] Lee Man FC
1 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[6]
Southern District [6] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
1 0 [17] Denizlispor
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Samsunspor [14] 0 3
0 3 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Real Sociedad
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Málaga CF [19] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Córdoba CF
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Rayo Vallecano [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Fuenlabrada
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[A-20]
Coruxo FC [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-16]
Real Unión [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Deportivo Aragón
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-3]
SD Formentera [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] CD Vitoria (ESP)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-19]
CD Lealtad [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 1 [A-15] S.S. Reyes
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-2]
Rayo Majadahonda [A-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Unión Adarve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Pontevedra [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 1 [A-12] Real Valladolid B
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-21]
Gimnástica Seg. [A-21] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Jumilla CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-23]
Écija Balompié [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] San Fernando CD
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-9]
UD Melilla [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Atlético Baleares
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-1]
UE Cornellà [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 1 [C-16] SCR Peña Deportiva
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-8]
CD Ebro [C-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] CF Badalona
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-4]
Real Mallorca [C-4] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
FK Krasnodar [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] Akhmat Gr. Youth
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[4]
Zenit Youth [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Dunav Ruse
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Odense BK
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Silkeborg IF [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Covilha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
União da Madeira [18] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
1 0 [13] ChievoVerona
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Roma [4] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[17]
0 1 [17] Roda Kerkrade
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
FC Groningen [13] 1 0
1 0 
CAFCECFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ethiopia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Uganda [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
2 0 [12] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Arsenal [4] 0 2
0 2 
 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Kamza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Luftëtari Gjirokastër [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Academy Pandev [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
1 0 [5] SV Sandhausen
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Arminia Bielefeld [9] 0 2
0 2 
DUBFT
[15]
4 1 [15] St. Pauli
4 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
MSV Duisburg [7] 1 4
1 4 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 1 [16] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Altınordu SK [6] 1 0
1 0 
DUBFT
[18]
2 1 [18] Kaiserslautern
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ingolstadt [4] 1 2
1 2 
DUAFT
[18]
3 0 [18] 1.FC Köln
3 0 
FT
3-4(3-1)
(3-1)
[13]
SC Freiburg [13] 0 3
0 3 
 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Hansa Rostock
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[19]
Chemnitzer FC [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 2 [16] FSV Zwickau
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hallescher FC [13] 2 0
2 0 
DUC4NFT
 
0 0   SC Freiburg II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] FC Vereya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smyrni
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Asteras Tripoli [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 1 [13] St. Andrews
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 1 0
1 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Hobro IK [4] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[14]
KSC Lokeren [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 1 [9] Sivasspor
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Istanbul Basaksehir [1] 1 0
1 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Free State Stars [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Golden Arrows
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[1]
3 0 [1] SSC Napoli
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Udinese Calcio
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] SPAL 1907
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[18]
Hellas Verona [18] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] Amiens SC
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[6]
0 2 [6] Lokomotiva Zagreb
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Nea Salamina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[6]
1 0 [6] Liverpool FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Everton FC [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[10]
2 0 [10] Hannover 96
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hoffenheim [7] 0 5
0 5 
 
POLAFT
[7]
0 1 [7] Wisla Krakow
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Wisla Plock [8] 1 0
1 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[9]
Zaglebie Lubin [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Celta de Vigo B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-9]
Navalcarnero [A-9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Taawoun FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Ettifaq FC [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] FC Porto B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Vitória Guimarães B [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] FC Arouca
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Leixões SC [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] Varzim SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
CD Cova Piedade [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 1 [1] Académico Viseu
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Sporting Braga B [16] 1 0
1 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] UD Oliveirense
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Penafiel [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Gzira United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 1 [11] Olympiakos Nic.
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
AEK Larnaka [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Giresunspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[3]
Rizespor [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zürich
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
FC Luzern [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Lugano
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
Lausanne-Sport [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Grasshoppers [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] AaB Aalborg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
FC København [6] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Partizani Tirana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
4 0 [14] Real Betis
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Atromitos FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Levadiakos [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] PAS Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lamia FC [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-25]
0 0 [A-25] CCD Cerceda
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-3]
Depor La Coruña B [A-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
RB Salzburg [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] Antofagasta
1 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[11]
Universidad Católica [11] 0 6
0 6 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Rápido de Bouzas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
CF Talavera Reina [A-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] UE Olot
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-19]
Lleida Esportiu [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CF Peralada
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Villarreal B [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Linense [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 1 [D-6] Marbella
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-12]
UCAM Murcia [D-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] CD Badajoz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[D-18]
Real Betis B [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 1 [A-11] CD Toledo
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-8]
SD Ponferradina [A-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] CD Mirandés
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-22]
Arenas de Guecho [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Racing Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Real Sociedad B [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Barakaldo CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 1 [C-5] Ontinyent CF
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-12]
UE Llagostera [C-12] 1 0
1 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] FC Nantes
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
OGC Nice [12] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] Portimonense SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
GD Chaves [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional Madeira
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Gil Vicente [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 1 [11] SL Benfica B
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Sporting Lisboa B [10] 1 0
1 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] FK Rostov
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] HNK Rijeka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
4 0 [2] Manchester United
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Manchester City [1] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[2]
0 0 [2] FC Bari 1908
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Palermo [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 1 [3] Kayserispor
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Besiktas JK [6] 1 0
1 0 
KSAAFT
[9]
0 1 [9] Al Fateh (KSA)
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al Hilal Riyadh [3] 1 0
1 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Ohud Medina
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Osasuna [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[21]
Sevilla Atlético [21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Extremadura UD
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Mérida AD [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-19]
Lorca Deportiva CF [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Hércules CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
Elche CF [C-14] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Sassuolo Calcio
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
FC Crotone [16] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[9]
2 0 [9] FC Augsburg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Hertha BSC [11] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Cracovia [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 2 [3] Anderlecht
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Sporting Charleroi [2] 2 0
2 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Brøndby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
AGF Aarhus [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Ahly Cairo [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
3 0 [15] Levante UD
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Athletic Bilbao [13] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[2]
0 1 [2] PAOK Salonica
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Panathinaikos [8] 1 0
1 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
1 0 [10] Belenenses
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Paços de Ferreira [15] 0 3
0 3 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] FC Botosani
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] CD Tenerife
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
CF Reus Deportiu [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 1 [6] Sint-Truiden
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Zulte Waregem [11] 1 0
1 0 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] The Strongest
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Potosí [11] 0 0
0 0 
BLVAFT
[3]
0 0 [3] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Blooming [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[10]
0 1 [10] Nacional Potosí
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Bolívar [7] 1 0
1 0 
BLVAFT
[1]
0 1 [1] CD Guabirá
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Oriente Petrolero [8] 1 0
1 0 
BLVAFT
[9]
0 0 [9] CD San José
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sport Boys Warnes [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
2 1 [6] Villarreal CF
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
ITAFT
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Bologna FC [12] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[4]
1 0 [4] Olympique Marseille
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
AS Saint-Étienne [16] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[22]
4 0 [22] Rosario Central
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Newell's Old Boys [20] 0 4
0 4 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
San Martín Tucumán [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Boca Unidos
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[4]
Agropecuario AAC [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Deportivo Morón
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Guillermo Brown [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 1 [12] Los Andes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Nueva Chicago [21] 1 0
1 0 
CHIAFT
[15]
2 0 [15] CD Palestino
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Santiago Wanderers [13] 0 2
0 2 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] Curicó Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
O'Higgins [14] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
2 0 [17] Vitória Setúbal
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
FC Porto [1] 0 2
0 2 
PARAFT
[11]
0 1 [11] Sportivo Trinidense
0 1 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[5]
Sportivo Luqueño [5] 1 0
1 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Cerro Porteño
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
Sol de América [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Olimpia Asunción [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Libertad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Nacional Asunción [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Independiente FBC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Club Rubio Ñu [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Defensor Sporting [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Colon Santa Fe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Talleres Córdoba [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[21]
Gimnasia La Plata [21] 0 2
0 2 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Villa Dálmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Club Almagro [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Atletico Rafaela
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Pérez Zeledón
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Mitre SdE
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Brown de Adrogué [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
0 1 [1] CF Monterrey
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Tigres UANL [2] 1 0
1 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] Millonarios
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
América de Cali [6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Estudiantes La Plata
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 5
0 5 
DUC4BHoãn
 
0 0   VfV 06 Hildesheim
0 0 
0-0
 
St. Pauli II   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Altona 93
0 0 
0-0
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Germania Egestorf
0 0 
0-0
 
Hannover 96 II   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
0-0
 
TSV Havelse   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Bonner SC
0 0 
0-0
 
1.FC Köln II   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
0-0
 
Wuppertal   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
0-0
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
HLAHoãn
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
0-0
[5]
Feyenoord [5] 0 0
0 0 
HLAHoãn
[18]
0 0 [18] Sparta Rotterdam
0 0 
0-0
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
BIBHoãn
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
0-0
[2]
FCO Beerschot Wilrijk [2] 0 0
0 0 
TSBHoãn
[8]
0 0 [8] FC Wohlen
0 0 
0-0
[3]
Servette FC [3] 0 0
0 0 
TSBHoãn
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
0-0
[7]
FC Aarau [7] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất