GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 13/03/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
VN19FT
[A-2]
1 0 [A-2] Hà Nội T&T U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
SL Nghệ An U19 [B-7] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-3]
1 0 [F-3] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Kawasaki Frontale [F-4] 0 1
0 1 
ACLFT
[H-2]
0 0 [H-2] Kashima Antlers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[H-3]
Sydney FC [H-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-2]
1 0 [F-2] Ulsan Hyundai
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[F-1]
Shanghai SIPG [F-1] 0 1
0 1 
AFCCFT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Ahal
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[D-4]
FC Alay Osh [D-4] 0 0
0 0 
VN19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Viettel U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
Đồng Tháp U19 [B-2] 0 1
0 1 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
AO Kerkyra Youth   0 1
0 1 
AFCCFT
[G-3]
0 0 [G-3] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[G-4]
Bali United Pusam [G-4] 0 0
0 0 
AFCCFT
[G-2]
0 0 [G-2] Global Cebu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[G-1]
Yangon United [G-1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Inter Baku
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Gabala FC [2] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-4]
0 0 [H-4] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[H-1]
Suwon Bluewings [H-1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Mariupol Youth [4] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Teraktor Sazi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Jazira Abu Dhabi [A-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[C-3]
0 0 [C-3] Al Ansar Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Wahda Damascus [C-4] 0 0
0 0 
KSBFT
[2]
0 0 [2] Al Ta'i
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Al Hazm [3] 0 0
0 0 
KSBFT
[14]
0 0 [14] Najran SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Al Shualah [8] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-1]
0 0 [10-1] Genoa Youth
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[10-6]
Lucchese Youth [10-6] 0 0
0 0 
VIATFT
[8-1]
0 0 [8-1] Pro Vercelli Youth
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10-5]
LIAC NY Youth [10-5] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-5]
0 0 [7-5] Bologna FC Youth
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7-3]
RFS Youth [7-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-2]
0 0 [9-2] Ascoli Youth
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9-4]
Pontedera Youth [9-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-2]
0 0 [10-2] SPAL 1907 Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10-4]
Jong AZ Alkmaar [10-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-2]
0 0 [7-2] Cagliari Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7-4]
Dep Quindío Youth [7-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-1]
0 0 [6-1] Juventus Youth
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6-2]
Rijeka Youth [6-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[H-1]
0 1 [H-1] Tottenham Youth
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[G-1]
FC Porto Youth [G-1] 1 0
1 0 
AFCCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jazeera Amman
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-4]
Al Suwaiq [A-4] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   FK Poprad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
MFK Ruzomberok   0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Maribor
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
NK Domzale [3] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Wasl Dubai
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
Persepolis FC [C-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-2]
0 0 [C-2] Al Sadd SC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[C-3]
Nasaf Qarshi [C-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Dhofar Salalah
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
Faisaly Amman [C-1] 0 0
0 0 
KSBFT
[6]
0 0 [6] Al Khaleej Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al Oruba (KSA) [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Tala'ea Al Jaish Cairo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Masr lel Maqassah [10] 0 0
0 0 
LITAFT
[4]
0 0 [4] FK Palanga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
FK Trakai [3] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Dunajska Streda   0 0
0 0 
VIATFT
[9-1]
0 0 [9-1] Fiorentina Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9-3]
PAS Giannina Youth [9-3] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Puskás Akadémia
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
 
Diosgyori VTK   0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] USM Alger
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
ES Sétif [7] 0 0
0 0 
KSBFT
[5]
0 0 [5] Al Wahda Mecca
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al Nahdha (KSA) [12] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-1]
0 0 [7-1] AC Milan Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10-3]
C.A.I. Youth [10-3] 0 0
0 0 
CROCFT
 
0 0   Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hajduk Split   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Paide Linnameeskond
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-1]
0 0 [D-1] FC Barcelona Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Atlético Madrid Youth [C-3] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] FC Bari 1908
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Spezia Calcio [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Pescara
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Ujpest FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
MTK Budapest   0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Krsko
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
NK Ankaran [9] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Gharrafa SC [A-2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Nazareth Ilit [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Hapoel Bnei Lod [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Ahi Nazareth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Afula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Örebro SK   0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 1 [10] FC Sochaux
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[11]
AJ Auxerre [11] 1 0
1 0 
EU17VLFT
[4-4]
0 0 [4-4] Iceland U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13-1]
Italy U17 [13-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Holland U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3-2]
Turkey U17 [3-2] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Alianza Lima [A-5] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Tallinna Kalev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-3]
0 0 [6-3] Benevento Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6-4]
FA Euro Youth [6-4] 0 0
0 0 
C1FT
[C-1]
2 0 [C-1] AS Roma
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[F-2]
Shakhtar Donetsk [F-2] 0 3
0 3 
 
C1FT
[A-1]
1 0 [A-1] Manchester United
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[E-2]
Sevilla FC [E-2] 0 4
0 4 
 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolverhampton
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Reading FC [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Brentford FC
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[16]
QPR [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Sheffield Utd
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Barnsley
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Norwich City [13] 0 1
0 1 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Ipswich Town
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Southend Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Blackpool
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Inverness CT [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of the South
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 1 [2] Livingston FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 1 0
1 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Aberdeen FC   0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Airdrieonians FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stranraer FC [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park FC [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 1 [4] Alloa Athletic
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
East Fife [8] 1 0
1 0 
NIRCFT
 
0 0   Linfield Belfast
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Cliftonville Belfast   0 0
0 0 
NIRCFT
 
0 0   Ballymena United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Larne FC   0 0
0 0 
NIRCFT
 
0 0   Coleraine FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Glentoran Belfast   0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Wexford Youths
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Cobh Ramblers   0 0
0 0 
COLCFT
[1]
0 1 [1] Barranquilla FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Tigres FC (COL) [14] 1 0
1 0 
COLCFT
[9]
0 0 [9] Orsomarso SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Universitario Popayán [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-2]
0 0 [A-2] IA Akranes
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Vikingur Reykjavik [A-6] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Ayacucho FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Univ San Martín [A-4] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de América
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[7]
Deportivo Capiatá [7] 0 0
0 0 
LIBFT
[C-3]
1 0 [C-3] Atlético Tucumán
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[C-1]
Libertad [C-1] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
3 0 [19] Boyacá Chicó
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Leones FC [20] 0 1
0 1 
CCFCLFT
[4]
2 0 [4] New York Red Bulls
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Club Tijuana [6] 0 3
0 3 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosí
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
CD San José [B-1] 0 0
0 0 
LIBFT
[E-4]
0 0 [E-4] Vasco da Gama/RJ
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[E-3]
Univ de Chile [E-3] 0 0
0 0 
LIBFT
[A-1]
3 0 [A-1] Cerro Porteño
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Defensor Sporting [A-3] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Oriente Petrolero
0 0 
FT
4-4(1-1)
(1-1)
[A-5]
Club Destroyers [A-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Independiente Medellín
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
La Equidad [11] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Deportivo Municipal [B-6] 0 0
0 0 
MEXCFT
[E-2]
0 0 [E-2] Zacatepec
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[F-1]
Club León [F-1] 0 0
0 0 
CCFCLFT
[3]
2 0 [3] Tigres UANL
2 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[5]
Toronto FC [5] 0 1
0 1 
MEXCFT
[G-1]
1 0 [G-1] Santos Laguna
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[H-2]
Querétaro FC [H-2] 0 3
0 3 
BULAHoãn
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
0-0
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất