GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 15/04/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast
0 0 
FT
1-7(1-4)
(1-4)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Tokyo Verdy [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Kyoto Sanga [22] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Yokohama S&CC [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Ryutsu Keizai Dragons
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Maruyasu Okazaki [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Sony Sendai
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
MIO Biwako Kusatsu [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Veertien Mie
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Reinmeer Aomori FC [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Tokyo Musashino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Imabari [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Honda Lock SC [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 1 [2] Sydney Olympic
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Blacktown City [4] 1 0
1 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vissel Kobe [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Oita Trinita
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Yokohama FC [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] FC Gifu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Mito HollyHock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Zweigen Kanazawa [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Tochigi SC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Gamba Osaka (R)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Nagano Parceiro [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 1 [4] Cerezo Osaka (R)
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Fukushima Utd [7] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Kataller Toyama [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Fujieda MYFC [14] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 1 [11] Daegu FC
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Gangwon FC [5] 1 0
1 0 
HQBFT
[1]
0 0 [1] Seongnam Ilhwa Ch.
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
1 0 [8] FK Ufa Youth
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[7]
2 1 [7] South Melbourne
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Bentleigh Greens [2] 1 3
1 3 
NHATAFT
[8]
1 0 [8] Jubilo Iwata
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Sagan Tosu [16] 0 3
0 3 
NHATBFT
[19]
3 0 [19] JEF United Chiba
3 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Machida Zelvia [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
1 1 [7] Suwon FC
1 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Busan I'Park [5] 1 2
1 2 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Taringa Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Albany Creek [2] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[1]
2 0 [1] APIA Tigers
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Sydney FC Youth [12] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
1 0 [3] Tai Po FC
1 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 1
0 1 
AUSAFT
[7]
3 1 [7] WS Wanderers
3 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Adelaide United [5] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[8]
1 0 [8] Floreat Athena
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Inglewood United [6] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Bayswater City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Perth SC [2] 0 2
0 2 
NHATAFT
[14]
3 0 [14] Shonan Bellmare
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Sanfrecce Hiroshima [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Shimizu S-Pulse [13] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
2 0 [4] Pohang Steelers
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Gyeongnam [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
1 0 [11] Changchun YaTai
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Construction [14] 0 2
0 2 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Beijing BG FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan Zall [1] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   AE Larisa Youth
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
IDNAFT
[14]
0 0 [14] PSIS Semarang
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[13]
PSMS Medan [13] 0 1
0 1 
NGBFT
[18]
0 1 [18] Tom Tomsk
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Baltika Kaliningrad [5] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] Jihlava Youth
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla Praha Youth [CFL-9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Liberec Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[CFL-5]
Pribram Youth [CFL-5] 0 0
0 0 
HKGAFT
[9]
0 0 [9] Dreams SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Yuen Long [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 1   Lamia Youth
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Xanthi Youth   1 0
1 0 
TBNAFT
[12]
2 0 [12] SD Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Deportivo Alavés [13] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[10]
0 1 [10] CA Osasuna
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Córdoba CF [19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Elche CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Real Mallorca [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
SD Formentera [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Mérida AD
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Las Palmas Atlético
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[D-17]
Lorca Deportiva [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 1 [C-5] CF Peralada
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
CD Alcoyano [C-16] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Tudelano [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] CF Fuenlabrada
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
Racing Ferrol [A-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 1 [A-4] Atlético Madrid B
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[A-3]
Depor La Coruña B [A-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Marbella
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-10]
Recreativo Huelva [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Atlético Saguntino
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-11]
Hércules CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] S.S. Reyes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-8]
Real Valladolid B [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Deportivo Aragón
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-7]
UE Cornellà [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] SCR Peña Deportiva
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-13]
UE Llagostera [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Atlético Baleares
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[C-15]
Ontinyent CF [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Celta de Vigo B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Unión Adarve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
CF Talavera Reina [A-2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Elazığspor
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Eskişehirspor
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Hougang United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Warriors FC (SG) [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Can Tho FC
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[12]
Song Lam Nghe An [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 1 [9] Binh Duong FC
0 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[7]
Thanh Hoa FC [7] 1 0
1 0 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Fiorentina
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
SPAL 1907 [18] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Willem II Tilburg [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kayserispor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolverhampton
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Birmingham City [20] 0 2
0 2 
ANHU23FT
[1-4]
0 0 [1-4] Sunderland U23s
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[1-5]
Leicester City U23s [1-5] 0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] FK Ural
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Spartak Moscow [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Krylia Sovetov Samara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
FK Yenisey [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Orenburg [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Smolevichi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
FK Minsk [14] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 2 [10] ND Triglav
0 2 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Rudar Velenje [4] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[MSFL-2]
0 0 [MSFL-2] Slovacko Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[CFL-4]
Hradec Kralove Youth [CFL-4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
PFK Aleksandriya [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[17]
1 0 [17] SV Darmstadt
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
E. Braunschweig [12] 0 2
0 2 
DUBFT
[7]
2 0 [7] Ingolstadt
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Nürnberg [2] 0 1
0 1 
DUBFT
[14]
0 0 [14] Heidenheim
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Fortuna Düsseldorf [1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
Union Fürstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 1 [1] Opava
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Fotbal Trinec [5] 1 0
1 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Yanbian Fude [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
[18]
0 1 [18] Arema FC
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Persib Bandung [7] 1 0
1 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Chongqing Lifan
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[5]
Beijing Guoan [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] FC Roskilde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] HB Køge
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Nykøbing FC [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Vendsyssel FF
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Vejle BK [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Viborg FF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand IF
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Esbjerg fB
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Thisted FC [7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-8]
0 0 [2-8] Middlesbrough U23s
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2-12]
West Bromwich U23s [2-12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
FSV Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hoffenheim II
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RW Essen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund II
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf II
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Wuppertal   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[17]
0 0 [17] Olimpiets NV
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Zenit-2 [19] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Luch-Energiya [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FC Kuressaare [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Samtredia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dila Gori [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Saburtalo [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AE Larisa
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[8]
Panetolikos [8] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 0 [2] FK Ventspils
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Liepaja [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[7]
Inter Turku [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Ilves Tampere
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
KuPS Kuopio [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] FC Honka Espoo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Lahti [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] TPS Turku
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Seinajoen JK [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] PDRM FA
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kuantan FA [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Hai Phong FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Quang Nam FC [6] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
ANHAFT
[10]
1 0 [10] Newcastle Utd
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] AS Bisceglie
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[C-14]
Reggina [C-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-7]
Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani Calcio
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-11]
Fidelis Andria [C-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] AC Renate
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-14]
0 0 [A-14] AC Cuneo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-9]
Viterbese Castrense [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-13]
Siracusa Calcio [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] US Lecce
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Racing Fondi [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza Calcio [A-11] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] FC Groningen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Roda Kerkrade [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Avangard Kursk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Tyumen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
FCO Beerschot Wilrijk [17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[7]
Erzurum BB [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-4]
0 0 [2-4] Norwich U23s
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-10]
Wolverhampton U23s [2-10] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
3 0 [13] Sassuolo Calcio
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[12]
3 0 [12] Bologna FC
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Hellas Verona [19] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
SSC Napoli [2] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Montpellier HSC
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Girondins Bordeaux [11] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar Astrakhan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Tambov [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Pyunik FC [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] Gabala FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Səbail FK [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FC Gomel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Torpedo-MAZ [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks Kratovo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Floro SK [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Banik Sokolov
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Viktoria Zizkov [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Antalyaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Konyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Göztepe Izmir
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Bursaspor [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] Norrköping
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Kalmar FF [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Djurgårdens IF [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] GAIS
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Falkenbergs FF [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 1 [11] Östers IF
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
IK Brage [3] 1 0
1 0 
MASLFT
[9]
0 0 [9] PKNP FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Perak FA [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Baroka FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Maritzburg United [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Chippa United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] AmaZulu FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
1 0 [2] Schalke 04
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Borussia Dortmund [3] 0 1
0 1 
 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Rangers FC   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FK Ufa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Moscow [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
MASLFT
[7]
0 0 [7] Kuala Lumpur FA
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Pahang FA [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] UD Almería
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Albacete Balompié [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sporting Gijón [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 1 [5] Académico Viseu
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[17]
União da Madeira [17] 1 0
1 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional Madeira
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[2]
CD Santa Clara [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Sumqayit FK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Inter Baku [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogoń Siedlce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Podbeskidzie [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 1 0
1 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progrès Niedercorn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Jeunesse Esch [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] US Hostert
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
RM Hamm Benfica [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] Union Titus Pétange
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] RFCU Luxemburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
US Mondorf-les-Bains [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Shkupi [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 2 [10] Mosta FC
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Naxxar Lions [13] 2 0
2 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Vojvodina [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Luzern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Sion [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Zürich [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wohlen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Wil [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Servette FC [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Chernomorets Od. [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC København [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
2 1 [12] Unión Santa Fe
2 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[24]
CA Tigre [24] 1 3
1 3 
BRAFT
[8]
0 0 [8] América Mineiro/MG
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[17]
Sport Recife/PE [17] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Atlético Madrid
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Levante UD [17] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[6]
0 0 [6] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
PAS Giannina [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 1 [5] Panathinaikos
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Atromitos FC [4] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-10]
0 1 [C-10] Virtus Francavilla
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-8]
Matera Calcio [C-8] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FeralpiSalò
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-16]
Teramo Calcio [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Fano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Rende Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Casertana FC [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 1 [B-17] Vicenza Calcio
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-6]
Pordenone [B-6] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-12]
Triestina [B-12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] GOSK Gabela
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Septemvri Sofia [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[2]
NK Maribor [2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich [20] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] CF Badalona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-6]
CD Ebro [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] CE Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Villarreal B [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] CD Izarra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-12]
CD Guijuelo [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Peña Sport FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
2 0 [18] Troyes AC
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Olympique Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[6]
2 0 [6] Marítimo
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Moreirense FC [13] 0 2
0 2 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] FC Famalicão
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Académica Coimbra [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 1 [6] Leixões SC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Penafiel [4] 1 0
1 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Covilha
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
SL Benfica B [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Vitória Guimarães B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] UD Oliveirense
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Rotor Volgograd [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Bytovia [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FK Gorodeya
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Pafos FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Giresunspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Balikesirspor [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
3 2 [2] Univ de Chile
3 2 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[4]
Colo Colo [4] 2 7
2 7 
MARAFT
[14]
0 0 [14] RAC Casablanca
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Maghreb Tétouan [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Östersunds FK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Göteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] AFC Eskilstuna
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
IFK Värnamo [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Rayo Vallecano
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Real Zaragoza [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura UD [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] CD Vitoria (ESP)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Gimnástica Seg.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
Navalcarnero [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 1 [B-8] Barakaldo CF
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-9]
SD Leioa [B-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] San Fernando CD
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-20]
Écija Balompié [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] CF Villanovense
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-13]
UCAM Murcia [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rápido de Bouzas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-21]
Coruxo FC [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-11]
CD Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Juventus FC
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sampdoria [9] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
2 0 [12] Werder Bremen
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
RB Leipzig [6] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[12]
0 0 [12] FK Rostov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA-Energia [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 1 [12] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sandecja [16] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 2 [9] Bnei Sakhnin
0 2 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 2 0
2 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] UNA Strassen
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Differdange [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians Paola
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Ranheim Fotball
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde FK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Lillestrom SK [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Tromso IL [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Sandefjord
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[11]
Kristiansund BK [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Stromsgodset IF
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Odd BK [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Strommen IF [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Kongsvinger
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
HamKam [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 1 [15] Tromsdalen UIL
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Viking FK [3] 1 0
1 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Notodden FK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Nest-Sotra [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Sandnes Ulf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Levanger FK [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Spartak Subotica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Sparta Praha [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL FC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray SK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 1 [3] FC Nordsjælland
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Midtjylland [2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[20]
2 2 [20] Patronato Paraná
2 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Estudiantes La Plata [14] 2 3
2 3 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Ayacucho FC [A-7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
4 1 [7] Getafe CF
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
RCD Espanyol [16] 1 2
1 2 
 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-5]
Cosenza [C-5] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] CS Fola Esch
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 1 [11] Stal Kamianske
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Karpaty Lviv [9] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Universitario Popayán
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Llaneros FC (COL) [16] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
NK Ankaran [9] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] SL Benfica
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 0 4
0 4 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ruch Chorzow [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Etar Veliko Tarnovo [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Admira
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[1]
RB Salzburg [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
2 1 [6] UNAM Pumas
2 1 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[11]
Puebla FC [11] 1 2
1 2 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Negros
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Atlante FC [6] 0 0
0 0 
MARAFT
[6]
0 0 [6] Olympique Khouribga
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[11]
Difaâ El Jadidi [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Siroki Brijeg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Macará [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Flandria
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[2]
San Martín Tucumán [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Gimnàstic Tarragona [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] KV Oostende
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Sint-Truiden [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
SK Brann [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 1 [11] Deportes Iquique
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Unión Española [8] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad CR
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-8]
AlbinoLeffe [B-8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] Chacarita Juniors
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Colon Santa Fe [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Brown de Adrogué
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[24]
Ramón Santamarina [24] 0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Guillermo Brown
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[25]
Nueva Chicago [25] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Ñublense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Deportes Melipilla [16] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Academia Cantolao
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
FBC Melgar [B-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Málaga CF
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[3]
2 1 [3] Lazio
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Roma [4] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[1]
1 0 [1] Paris St. Germain
1 0 
FT
7-1(4-1)
(4-1)
[2]
AS Monaco [2] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[14]
0 2 [14] Juventud Unida (G)
0 2 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[7]
Instituto Córdoba [7] 2 0
2 0 
BRAFT
[4]
0 0 [4] Vasco da Gama/RJ
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Atlético Mineiro/MG [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Corinthians/SP
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Fluminense/RJ [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
2 0 [9] Internacional/RS
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bahia/BA [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[B-7]
Club Aurora [B-7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] Cobreloa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Unión San Felipe [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
1 0 [15] Deportivo Pasto
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Envigado FC [13] 0 2
0 2 
URUAFT
[14]
0 0 [14] CA Torque
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 1 [15] Rampla Juniors
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Atenas San Carlos [12] 1 0
1 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club (URU)
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[8]
Mvo Wanderers [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Atlético Venezuela
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Anzoátegui [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Mitre SdE
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Villa Dálmine [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolívar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Club Destroyers [A-5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] San Marcos Arica
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Santiago Morning [2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[6]
0 1 [6] Deportes Copiapó
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
La Serena [11] 1 0
1 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Unión Magdalena
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Bogotá FC [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] Sporting Kansas City
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Tay-12]
Seattle Sounders [Tay-12] 0 3
0 3 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos Guápiles
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
1 1 [12] Belenenses
1 1 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[3]
Sporting Lisboa [3] 1 6
1 6 
VENAFT
[18]
0 1 [18] Estudiantes Caracas
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Mineros Guyana [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[10]
2 0 [10] River Plate
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Rosario Central [17] 0 5
0 5 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Riestra [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
3 0 [16] Alianza Petrolera
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Independiente Medellín [3] 0 2
0 2 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Orsomarso SC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Universitario
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Comerciantes Unidos [A-6] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional (URU)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (W)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Seattle Reign (W) [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limón FC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[12]
CS Cartaginés [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Real Potosí
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
CD Guabirá [A-7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] CS Emelec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Independiente del Valle [3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Coquimbo Unido
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[14]
Santiago Wanderers [14] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asunción
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[5]
Independiente FBC [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Atlético/PR
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[18]
Chapecoense/SC [18] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Metropolitanos [16] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
2 0 [Dong-2] Atlanta United
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-1]
New York City FC [Dong-1] 0 4
0 4 
USWFT
[3]
0 0 [3] Portland Thorns (W)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Orlando Pride (W) [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
CS Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 3
0 3 
CHIAFT
[15]
1 0 [15] Audax Italiano
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
San Luis Quillota [12] 0 4
0 4 
COLAFT
[7]
1 0 [7] Patriotas FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Junior Barranquilla [8] 0 3
0 3 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Real Santander
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
Fortaleza (COL) [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
2 1 [1] Carabobo FC
2 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Puerto Cabello [14] 1 2
1 2 
MEXAFT
[14]
1 0 [14] TR Veracruz
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Club León [13] 0 4
0 4 
BLVAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Blooming
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
CD San José [B-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
2 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 0 1
0 1 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Guadalupe FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Saprissa [2] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Atlético Nacional
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rionegro Águilas [9] 0 3
0 3 
TBN3Hoãn
[A-19]
0 0 [A-19] CD Toledo
0 0 
0-0
[A-16]
Real Madrid Castilla [A-16] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
0-0
[A-19]
Arzachena Calcio [A-19] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Fluminense/RJ
0 0 
0-0
 
Barcelona SC   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất