GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 17/11/2017

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSWFT
[2]
0 0 [2] Brisbane Roar (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Adelaide Utd (W) [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
3 0 [2] Dynamo M. Youth
3 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 0 5
0 5 
AUSAFT
[8]
4 0 [8] Brisbane Roar
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 4
0 4 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
HS Red Angels (W) [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] FK Pardubice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Pribram [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[5]
Rubin Kazan Youth [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Zirka K. Youth
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Dynamo Kiev Youth [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Zorya L. Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne Youth [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Spartak M. Youth [6] 0 3
0 3 
ARMAFT
[4]
2 0 [4] Banants Yerevan
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Alashkert Martuni [1] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Mariupol Youth [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
1 0 [2] Opava
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Hradec Kralove [7] 0 1
0 1 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Eastern AA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Southern District [5] 0 2
0 2 
UAEAFT
[12]
1 0 [12] Hatta Club
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[5]
Al Nasr Dubai [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
2 0 [10] Ajman Club
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sharjah [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Jihlava [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM El Harrach
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
USM Bel Abbès [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] O Médéa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
JS Kabylie [9] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 1 [1] Karabakh Agdam
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sumqayit FK [4] 1 0
1 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragücü
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Denizlispor [17] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Petrojet Suez
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Tala'ea Al Jaish Cairo [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Septemvri Sofia [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Wasl Dubai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Al Dhafra [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
FC Botosani [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Radnicki Nis [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
MC Oran [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenanet [12] 0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 2 [10] Buqa'a Amman
0 2 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[8]
Hussein Irbid [8] 2 0
2 0 
KSAAFT
[14]
0 0 [14] Al Raed Club
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
Al Nassr Riyadh [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Ittihad Jeddah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Shabab Riyadh [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Jagiellonia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Nieciecza KS [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Podbeskidzie
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Chrobry Glogow [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Stomil Olsztyn
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Bytovia [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Rudeš Zagreb
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Usti nad Labem
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Omonia Nicosia
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[6]
APOEL FC [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Akhisar Bld. [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
PFK Aleksandriya [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Arminia Bielefeld
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
E. Braunschweig [10] 0 2
0 2 
DUBFT
[12]
6 0 [12] SV Darmstadt
6 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
SV Sandhausen [6] 0 2
0 2 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Floridsdorfer AC [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] Hartberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] VfL Osnabrück
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
VfR Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Hallescher FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[18]
Preußen Münster [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hansa Rostock [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   FSV Frankfurt
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Mainz II   1 0
1 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg II   0 0
0 0 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Lille OSC
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
AS Saint-Étienne [7] 0 3
0 3 
 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Gzira United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hobro IK [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Zamalek SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nasr Cairo [17] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[14]
Univ San Martín [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Znojmo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Olympia H.Kralove [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] FC Sochaux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Nîmes Olympique [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] LB Châteauroux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Le Havre AC [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
AC Ajaccio [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] US Quevilly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
US Orléans [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Stade Reims
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Paris FC [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg-Péronnas
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Valenciennes FC [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Clermont Foot
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
AJ Auxerre [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC93
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Rodez AF [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] SO Cholet
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[16]
US Concarneau [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
US Boulogne [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Lyon Duchère [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] FC Oss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] RKC Waalwijk
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 1 [16] SC Cambuur
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Fortuna Sittard [3] 1 0
1 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
FC Dordrecht [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] FC Emmen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[12]
MVV Maastricht [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] De Graafschap
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
NEC Nijmegen [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] FC Den Bosch
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
FC Volendam [20] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Servette FC [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Avellino [12] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
2 0 [11] VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Borussia Dortmund [5] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Wisla Krakow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
KV Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Lierse SK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Burton Albion
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Sheffield Utd [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Preston NE
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
Bolton Wanderers [23] 0 3
0 3 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Amiens SC
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 3
0 3 
 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 1 [3] GAP Connah's Quay
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Bangor City [4] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
4 0 [11] Girona FC
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Real Sociedad [7] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] UD Almería
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Real Zaragoza [14] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Bala Town [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
0 0 [19] Argentinos Juniors
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Colon Santa Fe [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] GS Consolat
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[12]
Les Herbiers VF [12] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Portimonense SC   0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 1 [15] Guarani/SP
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Luverdense/MT [17] 1 0
1 0 
ARGAFT
[11]
1 0 [11] Atlético Tucumán
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[27]
Arsenal Sarandi [27] 0 3
0 3 
BRBFT
[8]
3 0 [8] Juventude/RS
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Figueirense/SC [13] 0 1
0 1 
NZLAFT
[4]
1 0 [4] Tasman United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[22]
2 0 [22] Newell's Old Boys
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Belgrano Córdoba [12] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] SKA-Energia Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow Youth [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
El Nacional Quito [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 1 [15] Puebla FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lobos de la BUAP [10] 1 0
1 0 
MEXAFT
[8]
2 0 [8] Club Atlas
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Pachuca CF [12] 0 2
0 2 
DUC4THoãn
 
0 0   RW Essen
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất