GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 18/02/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSSLFT
[4]
1 0 [4] Adelaide Comets
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
West Torrens [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
2 0 [2] Sydney FC (W)
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne City (W) [4] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Olympic FC QLD
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
QLD Lions [4] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[MSFL-2]
0 0 [MSFL-2] FK Zlin Youth
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[MSFL-4]
Karvina Youth [MSFL-4] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Olympiakos Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Panionios Youth   0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Jihlava Youth
0 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[MSFL-3]
1. FC Brno Youth [MSFL-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[CFL-4]
Hradec Kralove Youth [CFL-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[CFL-1]
Teplice Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Ümraniyespor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Eskişehirspor [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura UD [D-6] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Akhisar Bld. [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
0 0 [11] Real Sociedad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Levante UD [15] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
UD Almería [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] CE Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-16]
SCR Peña Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] SD Formentera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
UE Cornellà [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Marbella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-12]
Jumilla CF [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 1 [D-9] San Fernando CD
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
Las Palmas Atlético [D-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-10]
0 1 [D-10] CD El Ejido 2012
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[D-17]
Linense [D-17] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-16]
Real Betis B [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting Gijón B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atlético Madrid B
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-15]
CD Toledo [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Unión Adarve
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
CF Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-19]
Lorca Deportiva [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] UE Olot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Real Mallorca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Depor La Coruña B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
SD Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Deportivo Aragón
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-13]
Hércules CF [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta de Vigo B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-24]
CCD Cerceda [A-24] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Keşla FK [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Prachuap FC [4] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Torino FC
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Juventus FC [1] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 5
0 5 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Mariupol [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Sukhothai FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Chiangrai United [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Dresden
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 4
0 4 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Nürnberg
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
MSV Duisburg [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[17]
0 0 [17] E. Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   Union Fürstenwalde
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Gaziantep B.B.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
İstanbulspor AŞ [9] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Reading U23s
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2-8]
Middlesbrough U23s [2-8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
VfR Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[17]
VfL Osnabrück [17] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC II
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] KF Kamza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 1 [3] KF Laci
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Luftëtari Gjirokastër [5] 1 0
1 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
PAS Giannina [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Shkupi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 2 [10] Mladost Lucani
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
FK Partizan [2] 2 0
2 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] FC Nitra
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
AS Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] Tatran Presov
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Sport Podbrezova [8] 1 0
1 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol/SP
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-3]
Ituano/SP [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani Calcio
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-16]
Paganese Calcio [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-9]
Viterbese Castrense [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-14]
Olbia Calcio [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[B-6]
Pordenone [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana Erminio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-5]
Robur Siena [A-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza Calcio [A-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Matera Calcio
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-13]
Siracusa Calcio [C-13] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Səbail FK [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Jahra FC
0 0 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[8]
Tadamon (KUW) [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[20]
5 0 [20] Benevento Calcio
5 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
FC Crotone [18] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[15]
1 0 [15] Bologna FC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sassuolo Calcio [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] SSC Napoli
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
SPAL 1907 [17] 0 4
0 4 
 
ITBFT
[3]
2 0 [3] Frosinone
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Ascoli [18] 0 1
0 1 
PHAFT
[8]
2 0 [8] OGC Nice
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Nantes [9] 0 0
0 0 
 
CROAFT
[1]
2 0 [1] Dinamo Zagreb
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 3
0 3 
TDCFT
 
2 0   Jönköpings Södra
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
IK Frej   0 2
0 2 
TDCFT
 
2 0   Vasalunds IF
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Hammarby IF   0 3
0 3 
TDCFT
 
1 0   Tvaakers IF
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Örebro SK   0 2
0 2 
SCOAFT
[9]
2 0 [9] Hamilton Acad.
2 0 
FT
3-5(2-4)
(2-4)
[2]
Rangers FC [2] 0 1
0 1 
DUAFT
[12]
4 0 [12] FC Augsburg
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
VfB Stuttgart [7] 0 1
0 1 
 
BDNBFT
[7]
1 1 [7] FC Porto B
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
UD Oliveirense [12] 1 2
1 2 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 2
0 2 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
US Hostert [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Córdoba CF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Granada CF [10] 0 2
0 2 
TBN3FT
[B-12]
1 0 [B-12] CD Tudelano
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 2
0 2 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 1
0 1 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Covilha
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Leixões SC [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
2 0 [3] Académico Viseu
2 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Nacional Madeira [1] 0 2
0 2 
BDNBFT
[11]
1 0 [11] Varzim SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
FC Famalicão [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
1 0 [10] CD Cova Piedade
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
FC Penafiel [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
1 0 [17] União da Madeira
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
CD Santa Clara [2] 0 1
0 1 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Tubize [8] 0 1
0 1 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] UMF Grindavik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
Thor Akureyri [D-6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Union Titus Pétange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Differdange
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[3]
CS Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 1 [11] RM Hamm Benfica
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
RFCU Luxemburg [7] 1 0
1 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Pafos FC [9] 0 1
0 1 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Boluspor [3] 0 2
0 2 
TSAFT
[6]
3 0 [6] FC Sion
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 1
0 1 
TSAFT
[1]
1 0 [1] BSC Young Boys
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
FC Thun [9] 0 2
0 2 
TSAFT
[4]
1 0 [4] FC Zürich
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Luzern [3] 0 3
0 3 
TSBFT
[4]
1 0 [4] FC Vaduz
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
1 0 [6] FC Aarau
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
FC Chiasso [8] 0 3
0 3 
UKRAFT
[2]
2 0 [2] Dynamo Kiev
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpik Donetsk [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
1 0 [2] FC Midtjylland
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
FC København [4] 0 2
0 2 
CHIAFT
[12]
1 0 [12] Deportes Iquique
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Unión La Calera [3] 0 2
0 2 
TBNAFT
[2]
3 0 [2] Atlético Madrid
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Athletic Bilbao [16] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Panetolikos [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
2 0 [A-9] Navalcarnero
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
1 0 [C-12] Rende Calcio
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Racing Fondi [C-18] 0 2
0 2 
ITA3FT
[C-7]
2 0 [C-7] Monopoli
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
US Lecce [C-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Casertana FC [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-15]
AS Bisceglie [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese Libertas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
AC Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
1 0 [3] Levski Sofia
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 1
0 1 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
3 0   Rochdale
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Tottenham   0 1
0 1 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Elche CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Atlético Saguntino [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Unión
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TBN3FT
[B-6]
0 1 [B-6] CD Mirandés
0 1 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[A-18]
CD Vitoria (ESP) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Mérida AD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] CF Talavera Reina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-22]
Coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Peña Sport FC
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-10]
SD Leioa [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-19]
Racing Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 1 [A-20] Gimnástica Seg.
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
S.S. Reyes [A-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] UD Logroñés
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lleida Esportiu
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-11]
Ontinyent CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
1 0 [D-4] CF Villanovense
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
CD Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
PHAFT
[17]
0 0 [17] Lille OSC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Lyon [3] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Vitória Setúbal
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Paços de Ferreira [17] 0 3
0 3 
BDNAFT
[14]
3 1 [14] Moreirense FC
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 1 3
1 3 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari Vlore
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Belupo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-4]
0 0 [D-4] FH Hafnarfjordur
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[D-5]
UMF Selfoss [D-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-4]
0 0 [E-4] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[E-2]
Inter Turku [E-2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Malmö FF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   BK Häcken
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
IFK Värnamo   0 0
0 0 
ICELCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Fylkir FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-3]
HK Kopavogur [D-3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Kazma SC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Salmiya SC [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Leeds United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Bristol City [11] 0 3
0 3 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Recreativo Huelva
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-21]
Écija Balompié [A-21] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia Calcio
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] CD Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Cádiz CF [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Cultural Leonesa
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Atalanta Bergamo
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[9]
3 0 [9] Mönchengladbach
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Charleroi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Standard Liège [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brøndby IF [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
LDU Quito [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
1 0 [13] RCD Espanyol
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Villarreal CF [5] 0 7
0 7 
 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Pontedera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
US Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese Calcio
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
AC Prato [A-18] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Panionios GSS [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] ENPPI Cairo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily SC [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
MEXAFT
[1]
4 0 [1] Deportivo Toluca
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 3
0 3 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Negros
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Atlante FC [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-6]
0 0 [B-6] Trottur Reykjavik
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[B-2]
Breidablik [B-2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Academia Cantolao [B-8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] RE Mouscron
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
RS Waasland-Beveren [12] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[9]
0 1 [9] Caldense/MG
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Patrocinense/MG [8] 1 0
1 0 
BRAMGFT
[6]
0 1 [6] URT/MG
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Tupi/MG [4] 1 0
1 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Oriente Petrolero [A-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Nacional Potosí [B-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
2 0 [10] Envigado FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Once Caldas [7] 0 2
0 2 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Limón FC [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
3 0 [6] Real Betis
3 0 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[6]
1 0 [6] AC Milan
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 3
0 3 
 
VENAFT
[5]
0 1 [5] Deportivo La Guaira
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Metropolitanos [18] 1 0
1 0 
PHAFT
[4]
2 0 [4] Olympique Marseille
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Girondins Bordeaux [6] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[18]
2 0 [18] San Martín San Juan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Talleres Córdoba [5] 0 2
0 2 
ARGAFT
[27]
2 0 [27] Arsenal Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
CA Huracán [4] 0 1
0 1 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Quilmes AC [12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Brown de Adrogué
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] América Mineiro/MG
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Atlético Mineiro/MG [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] São Paulo/SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos/SP [D-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club (URU)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] River Plate (URU)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Atenas San Carlos [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
CA Torque [14] 1 0
1 0 
BDNAFT
[9]
1 1 [9] Vitória Guimarães
1 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
SC Braga [4] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Deportes Quindío
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Bogotá FC [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
CS Estudiantes (SL) [20] 0 0
0 0 
BRARSFT
[12]
0 0 [12] SC São Paulo/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
BRARSFT
[1]
0 1 [1] Brasil Pelotas/RS
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
São José PoA/RS [5] 1 0
1 0 
CHIAFT
[8]
1 0 [8] O'Higgins
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
CD Huachipato [9] 0 3
0 3 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] Deportes Valdivia
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Cobresal [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Cobreloa
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Rangers Talca [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[20]
Leones FC [20] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] SD Aucas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 1 [A-1] Alianza Lima
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atlético Venezuela
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes Caracas [16] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Guadalupe FC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Bolívar [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Ferro Carril Oeste
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[1]
Olimpia Asunción [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
2 0 [10] River Plate
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Godoy Cruz [2] 0 5
0 5 
COLAFT
[17]
0 0 [17] América de Cali
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Novo Hamburgo/RS
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
São Luiz/RS [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Sao Bento/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Botafogo/SP [D-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras/SP [C-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Atlético Fénix [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 1 [5] Ñublense
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
La Serena [7] 1 0
1 0 
COLAFT
[5]
1 0 [5] Atlético Huila
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Junior Barranquilla [6] 0 1
0 1 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] LD Alajuelense
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Municipal Grecia [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Club Aurora [B-7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
3 0 [7] Unión Española
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Antofagasta [4] 0 2
0 2 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] TR Veracruz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Club América [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] CA Banfield
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
COLAFT
[9]
2 1 [9] Millonarios
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Atlético Nacional [1] 1 4
1 4 
ANHU23Hoãn
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23s
0 0 
0-0
[1-3]
Man City U23s [1-3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Lokomotive Leipzig
0 0 
0-0
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
0-0
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-7]
0 0 [1-7] Liverpool U23s
0 0 
0-0
[1-11]
West Ham Utd U23s [1-11] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất