GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 18/03/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] Wollongong Wolves
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
1 0 [6] Vanraure Hachinohe
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ryutsu Keizai Dragons [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
1 0 [16] Verspah Oita
1 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Honda Lock SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Reinmeer Aomori FC [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Veertien Mie
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[5]
FC Imabari [5] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Olympic FC QLD
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Cairns FC [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
1 0 [4] Consadole Sapporo
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
V-Varen Nagasaki [9] 0 2
0 2 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 1
0 1 
HQAFT
[1]
2 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Seoul [9] 0 1
0 1 
HQAFT
[7]
1 2 [7] Ulsan Hyundai
1 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Jeju United [3] 2 2
2 2 
HQBFT
[5]
2 0 [5] Busan I'Park
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Ansan Police [4] 0 2
0 2 
AUSAFT
[4]
2 0 [4] Melbourne Victory
2 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[10]
Central Coast Mariners [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
1 0 [2] FC Tokyo
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Shonan Bellmare [13] 0 1
0 1 
NHATAFT
[17]
1 0 [17] Gamba Osaka
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Kashiwa Reysol [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
4 0 [8] Daejeon Citizen
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Seoul E-Land [9] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Manly United [10] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[1]
0 0 [1] APIA Tigers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Sydney Olympic [2] 0 2
0 2 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Yokohama F Marinos [15] 0 2
0 2 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 1
0 1 
NHATAFT
[1]
2 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Jubilo Iwata [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[16]
1 0 [16] Sagan Tosu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Kashima Antlers [14] 0 1
0 1 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Bluewings
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Pohang Steelers [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Guangzhou R&F
0 0 
FT
2-5(2-3)
(2-3)
[1]
Shanghai SIPG [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Changchun YaTai
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Beijing Renhe [13] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Bonnyrigg WE
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Marconi Stallions [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] Bulleen Lions
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Kingston City [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sanna Khanh Hoa [3] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-1]
0 0 [7-1] AC Milan Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10-5]
LIAC NY Youth [10-5] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-3]
0 2 [9-3] PAS Giannina Youth
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9-2]
Ascoli Youth [9-2] 2 0
2 0 
VIATFT
[7-5]
0 0 [7-5] Bologna FC Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7-4]
Dep Quindío Youth [7-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-1]
0 0 [9-1] Fiorentina Youth
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[9-4]
Pontedera Youth [9-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-1]
0 0 [6-1] Juventus Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6-4]
FA Euro Youth [6-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-2]
0 0 [6-2] Rijeka Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6-3]
Benevento Youth [6-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-1]
0 0 [10-1] Genoa Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-2]
SPAL 1907 Youth [10-2] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Shirak FC [1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Banants Yerevan [3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Sioni Bolnisi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Kolkheti Poti [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[CFL-10]
Bohemians 1905 Youth [CFL-10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 0 [CFL-4] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
Teplice Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 1 [7] Erzurum BB
0 1 
FT
5-4(2-1)
(2-1)
[12]
Giresunspor [12] 1 0
1 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Balikesirspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
İstanbulspor AŞ [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Nagoya Grampus
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ho Chi Minh City [4] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-6]
0 0 [10-6] Lucchese Youth
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10-4]
Jong AZ Alkmaar [10-4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Alanyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Göztepe Izmir [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 1 [14] Konyaspor
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Kayserispor [8] 1 0
1 0 
TBNAFT
[15]
2 0 [15] CD Leganés
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Sevilla FC [8] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
UD Almería [18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Real Mallorca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-18]
SD Formentera [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Jumilla CF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura UD [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Las Palmas Atlético
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
CD El Ejido 2012 [D-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] CE Sabadell
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[C-13]
UE Llagostera [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] CF Peralada
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-14]
Burgos CF [B-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Atlético Madrid B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Real Madrid Castilla [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] CF Villanovense
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-20]
Écija Balompié [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Marbella
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-19]
Real Betis B [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Unión Adarve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] SCR Peña Deportiva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
Hércules CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] CD Mirandés
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Deportivo Aragón
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-17]
Atlético Saguntino [C-17] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth SC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Floreat Athena [8] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Siam Navy [16] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Police Tero FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chonburi FC [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
CD Santa Clara [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
2 0 [9] Sampdoria
2 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[5]
Inter Milano [5] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[12]
FC Groningen [12] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   FK Slutsk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Dinamo Brest   0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Yanbian Fude [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shijiazhuang Yongchang
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Nei Mongol Zhongyou [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Wuhan Zall [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Guangzhou Evergrande
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Construction [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Tianjin Quanjian [10] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
0 0 [5] OGC Nice
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 1
0 1 
 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Dila Gori [3] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-2]
0 0 [D-2] HJK Helsinki
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
VPS Vaasa [B-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] FK Partizan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] NK Ankaran
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-5]
0 0 [MSFL-5] 1. FC Brno Youth
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[MSFL-1]
Karvina Youth [MSFL-1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] Jihlava Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec Youth [MSFL-8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Ratchaburi FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Nakhon Ratchasima [9] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Chainat FC [15] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[3]
2 0 [3] Borussia Dortmund
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Nürnberg
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
SV Darmstadt [17] 0 2
0 2 
DUBFT
[12]
1 0 [12] E. Braunschweig
1 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
MSV Duisburg [10] 0 1
0 1 
DUBFT
[7]
0 0 [7] Ingolstadt
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[11]
Dynamo Dresden [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Boluspor [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Fredericia [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] FC Roskilde
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Brabrand IF [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Thisted FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Esbjerg fB [1] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Viborg FF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23s
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1-7]
Man United U23s [1-7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabrück
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Preußen Münster [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Chemnitzer FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[19]
Werder Bremen II [19] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
KF Kamza [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] KS Lushnja
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Nomme Kalju
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
JK Tammeka Tartu [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Shkupi
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-1]
0 0 [C-1] FC Haka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
FC Lahti [C-2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 1 [7] Znojmo
0 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Usti nad Labem [16] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FC AGMK [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Strommen IF
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
Sandefjord   0 0
0 0 
FAFT
 
2 0   Wigan Athletic
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Southampton   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani Calcio
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[C-15]
AS Bisceglie [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Fidelis Andria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
Siracusa Calcio [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[B-12]
Triestina [B-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-14]
Reggina [C-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] AC Renate
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[B-2]
Bassano Virtus [B-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-9]
Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Roda Kerkrade [16] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
ITAFT
[17]
0 0 [17] FC Crotone
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
AS Roma [4] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] Hellas Verona
3 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[6]
Atalanta Bergamo [6] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[10]
3 0 [10] Torino FC
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[7]
3 0 [7] AC Milan
3 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[16]
ChievoVerona [16] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[20]
2 0 [20] Benevento Calcio
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Cagliari Calcio [15] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
2 0 [20] FC Metz
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Nantes [9] 0 0
0 0 
 
BLRCFT
 
0 0   BATE Borisov
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
FC Isloch   0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Sarajevo [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Lokomotiv Plovdiv [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] ND Triglav
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Banik Ostrava Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-2]
Slovacko Youth [MSFL-2] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[1]
APOEL FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
1 0 [7] Racing Club
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[20]
Patronato Paraná [20] 0 2
0 2 
SCOAFT
[7]
0 1 [7] Motherwell FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 1 0
1 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
3 0 [18] 1.FC Köln
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Sandecja [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[CFL-12]
FK Jablonec Youth [CFL-12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Rayo Vallecano
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Celta de Vigo B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
Racing Ferrol [A-18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] FC Porto B
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Académico Viseu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Académica Coimbra [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Leixões SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Sporting Lisboa B [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] UD Oliveirense
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
União da Madeira [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional Madeira
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] Union Titus Pétange
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
CS Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
RFCU Luxemburg [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] UNA Strassen
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
US Hostert [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
RM Hamm Benfica [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians Paola
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragücü
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Eskişehirspor [13] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 1 [8] FC Lugano
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
FC Luzern [3] 1 0
1 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Sion [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Thun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] FC Vaduz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
FC Mariupol [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Qyzylqum
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Nasaf Qarshi [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
4 0 [3] Univ de Concepcion
4 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Colo Colo [4] 0 4
0 4 
MARAFT
[14]
0 0 [14] RAC Casablanca
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
FUS Rabat [8] 0 0
0 0 
MARAFT
[6]
0 0 [6] FAR Rabat
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ittihad Tanger [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
2 0 [1] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Elche CF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-7]
UE Cornellà [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-16]
CD Alcoyano [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Navalcarnero
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
CF Talavera Reina [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Monopoli
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-16]
Paganese Calcio [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Teramo Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
AlbinoLeffe [B-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Rende Calcio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-11]
Gubbio [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-18]
Fermana FC [B-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Fano
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Nykøbing FC [8] 0 0
0 0 
HLAFT
[8]
0 0 [8] PEC Zwolle
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-2]
0 0 [1-2] Portugal U17
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4-1]
Finland U17 [4-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[8-3]
0 0 [8-3] Slovakia U17
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1-1]
Switzerland U17 [1-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Gimnástica Seg.
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-21]
Coruxo FC [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
Ontinyent CF [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] CD Toledo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Real Valladolid B [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] CD Izarra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
CD Vitoria (ESP) [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Sociedad B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logroñés [B-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Peña Sport FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Mérida AD
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Linense [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] CD Guijuelo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
Depor La Coruña B [A-3] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
2 0 [6] AS Saint-Étienne
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Guingamp [10] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[13]
7 0 [13] Moreirense FC
7 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BDNAFT
[9]
0 0 [9] Vitória Guimarães
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
CD Aves [16] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 1 [11] SL Benfica B
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[19]
Gil Vicente [19] 1 0
1 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Luftëtari Gjirokastër [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] HNK Rijeka
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Spartak Subotica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] Macva Sabac
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] FK Zlin
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Ceske Budejovice
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Olympia H.Kralove [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 1 [2] Istanbul Basaksehir
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Besiktas JK [3] 1 0
1 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] FC Midtjylland
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
AaB Aalborg [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg IF
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
FC København [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby BK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] FK Trakai
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
FK Palanga [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Etar Veliko Tarnovo
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
2 0 [27] Arsenal Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
Vélez Sársfield [19] 0 2
0 2 
FAFT
 
1 0   Leicester City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Chelsea FC   0 2
0 2 
 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-10]
Recreativo Huelva [D-10] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Avellino
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Pescara [15] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Universitario Popayán
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[3]
Atlético FC [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Córdoba CF [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Gernika Club
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
3 0 [6] RB Leipzig
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Bayern München [1] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] SK Brann
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
FK Bodo/Glimt [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Tromso IL
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Stromsgodset IF [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] FK Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Molde FK [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
CS Herediano [1] 0 0
0 0 
MARAFT
[7]
0 0 [7] Olympique Khouribga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Chabab Khénifra [16] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Celta de Vigo
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Málaga CF [20] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[6]
5 0 [6] Villarreal CF
5 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lleida Esportiu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-6]
CD Ebro [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] San Fernando CD
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[D-11]
CD Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 1 [4] Differdange
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progrès Niedercorn [2] 1 0
1 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
1 0 [7] GD Chaves
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
SC Braga [4] 0 1
0 1 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Bethlehem Steel
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-10]
Richmond Kickers [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] Leones Negros
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Zacatepec [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[14]
0 0 [14] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Godoy Cruz [2] 0 5
0 5 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Guillermo Brown
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Los Andes [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 1 [1] CFR Cluj
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 1 0
1 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] CD Numancia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Valerenga
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Odd BK [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Juventud Unida (G)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Ramón Santamarina [24] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
URT/MG [6] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[10]
0 0 [10] Rio Branco/PR
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Prudentópolis/PR [12] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguaçu/PR
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Paraná/PR [3] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[11]
0 0 [11] União/PR
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Toledo CW/PR [9] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[4]
0 0 [4] Maringá FC/PR
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Cascavel/PR [8] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bangu/RJ
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-6]
Madureira/RJ [B-6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] CR Flamengo/RJ
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Portuguesa/RJ [B-5] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-3]
0 0 [A-3] Cabofriense/RJ
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Fluminense/RJ [B-1] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-5]
0 0 [A-5] Nova Iguacu/RJ
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-4]
Macaé/RJ [B-4] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-2]
0 0 [B-2] Botafogo/RJ
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Vasco da Gama/RJ [A-1] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-6]
0 0 [A-6] Volta Redonda/RJ
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[B-3]
Boavista/RJ [B-3] 0 0
0 0 
BRARSFT
[6]
0 0 [6] Grêmio/RS
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Internacional/RS [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bragantino/SP
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[A-1]
Corinthians/SP [A-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosí
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[A-4]
Real Potosí [A-4] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
6 0 [7] Patriotas FC
6 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Envigado FC [13] 0 4
0 4 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Atlético Venezuela
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Estudiantes Caracas
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Deportivo Lara [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 1 [3] Caracas FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Portuguesa FC [12] 1 0
1 0 
TBNAFT
[3]
1 0 [3] Real Madrid
1 0 
FT
6-3(1-1)
(1-1)
[9]
Girona FC [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] SSC Napoli
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Genoa [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[3]
2 0 [3] Lazio
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Bologna FC [12] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[4]
2 0 [4] Olympique Marseille
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Lyon [3] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Mitre SdE
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Rafaela [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolívar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Universitario Sucre [A-6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[6]
0 0 [6] Deportes Copiapó
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[14]
Santiago Wanderers [14] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
3 0 [3] Sporting Lisboa
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 1
0 1 
BLVAFT
[A-7]
0 0 [A-7] CD Guabirá
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-3]
Oriente Petrolero [A-3] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 1 [5] Unión Magdalena
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Barranquilla FC [13] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-2]
0 2 [B-2] FBC Melgar
0 2 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Sport Huancayo [B-1] 2 0
2 0 
ARGAFT
[15]
4 0 [15] Atlético Tucumán
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 3
0 3 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Club Guaraní
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Nacional Asunción [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 0 [7] Instituto Córdoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[25]
Nueva Chicago [25] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportes Iquique [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
1 0 [5] Antofagasta
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[9]
O'Higgins [9] 0 2
0 2 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] San Marcos Arica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Deportes Melipilla [16] 0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 1 [8] Cobreloa
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Deportes Valdivia [9] 1 0
1 0 
COLAFT
[17]
2 0 [17] La Equidad
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Deportivo Cali [5] 0 5
0 5 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Cortuluá
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fortaleza (COL) [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros Guyana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Zulia FC [10] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
1 0 [Tay-2] FC Dallas
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-12]
Seattle Sounders [Tay-12] 0 4
0 4 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limón FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
The Strongest [B-3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos Guápiles
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Municipal Grecia [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] All Boys
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[19]
Boca Unidos [19] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atlético/PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Londrina/PR [6] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviária/SP
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
Ponte Preta/SP [B-3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Ñublense
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Unión San Felipe [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Real Santander
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Tigres FC (COL) [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Barcelona SC
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[9]
El Nacional Quito [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Junior Barranquilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Millonarios [12] 0 4
0 4 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sarmiento Junín [6] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranópolis/RS
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
São José PoA/RS [5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[8]
0 0 [8] São Luiz/RS
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Brasil Pelotas/RS [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] Botafogo/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos/SP [D-1] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente FBC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 de Febrero [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
1 0 [10] River Plate
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Belgrano Córdoba [13] 0 4
0 4 
COLAFT
[16]
2 0 [16] Alianza Petrolera
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Jaguares de Córdoba [9] 0 1
0 1 
VENAFT
[7]
3 0 [7] Estudiantes FC
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Trujillanos FC [9] 0 2
0 2 
CRCAFT
[6]
1 1 [6] Guadalupe FC
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Universidad CR [8] 1 1
1 1 
CHIAFT
[1]
2 0 [1] Universidad Católica
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Unión Española [8] 0 3
0 3 
MEXAFT
[14]
1 0 [14] TR Veracruz
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Club Atlas [16] 0 1
0 1 
BLVAFT
[B-2]
2 0 [B-2] Blooming
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Sport Boys Warnes [B-6] 0 1
0 1 
ECUAFT
[12]
2 0 [12] Guayaquil City
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Delfin SC [6] 0 2
0 2 
COLAFT
[18]
2 0 [18] América de Cali
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Atlético Bucaramanga [14] 0 1
0 1 
AUSQSLHoãn
[3]
0 0 [3] Olympic FC QLD
0 0 
0-0
[9]
Cairns FC [9] 0 0
0 0 
RMNAHoãn
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
0-0
[5]
Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
ICELCHoãn
[C-6]
0 0 [C-6] Leiknir Reykjavik
0 0 
0-0
[C-1]
Stjarnan FC [C-1] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất