GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 18/11/2017

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Sanfrecce Hiroshima [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
1 0 [2] Sydney FC (W)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Melbourne City (W) [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
2 0 [10] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 3
0 3 
HQAFT
 
2 0   Gwangju FC
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sangju Sangmu [4] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Jeonnam Dragons [10] 0 2
0 2 
HQBFT
[4]
2 0 [4] Busan I'Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Ansan Police [1] 0 4
0 4 
HKGAFT
[7]
1 0 [7] Guangzhou R&F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lee Man FC [8] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NGAAFT
[16]
2 0 [16] SKA-Energia
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 2
0 2 
AZEAFT
[6]
1 0 [6] Keşla FK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 1
0 1 
CZEBFT
[5]
2 0 [5] Fotbal Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ceske Budejovice [6] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] FK Yenisey
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Spartak-2 Moscow [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Zenit Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 1
0 1 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] FC Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[8]
Kolkheti Poti [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
1 0   FC Shukura
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK OKD Karviná U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
1 0 [8] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ümraniyespor [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
1 1 [17] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Elazığspor [10] 1 1
1 1 
NGAAFT
[12]
1 0 [12] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Akhmat Groznyi [8] 0 1
0 1 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fakel Voronezh [20] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
5 1 [12] Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Lokomotiv M. Youth [4] 1 2
1 2 
AZEAFT
[8]
4 1 [8] Kapaz PFK
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[7]
Səbail FK [7] 1 4
1 4 
BLRAFT
[8]
2 0 [8] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
FK Gorodeya [16] 0 4
0 4 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Torpedo Zhodino [7] 0 1
0 1 
BLRAFT
 
1 0   Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Naftan Novopolotsk   0 4
0 4 
BLRAFT
[9]
4 0 [9] FC Isloch
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dnepr Mogilev [13] 0 1
0 1 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Neman Grodno [5] 0 3
0 3 
BLRAFT
[6]
1 0 [6] FK Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
FK Vitebsk [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Krumkachy   0 3
0 3 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FK Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
FC Gomel [14] 0 1
0 1 
BULAFT
[11]
2 0 [11] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
MDVAFT
[4]
0 1 [4] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FC Spicul   1 0
1 0 
MDVAFT
 
0 0   Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Petrocub S-G [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] FC Speranta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sfîntul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] Zaria Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[5]
Dinamo-Auto [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] NK Ankaran
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
NK CM Celje [4] 1 2
1 2 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Göztepe Izmir [6] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Vorskla Youth
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
2 0 [10] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Sukhothai FC [14] 0 2
0 2 
THAFT
[17]
4 0 [17] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
THAFT
[8]
3 0 [8] Chonburi FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Buriram United [2] 0 3
0 3 
THAFT
 
2 0   Thai Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
THAFT
[7]
1 0 [7] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Port FC [3] 0 3
0 3 
THAFT
 
2 0   Samut Songkhram
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Chiangrai United [6] 0 2
0 2 
THAFT
[13]
1 0 [13] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Police Tero FC [12] 0 2
0 2 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Siam Navy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bangkok United [1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
3 0 [8] Getafe CF
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[14]
Deportivo Alavés [14] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[6]
0 0 [6] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Greuther Fürth [15] 0 1
0 1 
DUBFT
[2]
0 0 [2] Nürnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 1
0 1 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Heidenheim
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 0   1.FC Köln II
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KFC Uerdingen   0 0
0 0 
NGBFT
[11]
1 0 [11] Volgar Astrakhan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Krylia Sovetov Samara [2] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Shirak FC [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Celik Zenica [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
2 0 [4] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 1
0 1 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FK Mladost [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Veres Rivne [7] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[7]
1 0 [7] Chernomorets Youth
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Olimpik Donetsk Yth [9] 0 1
0 1 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Tottenham [3] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
FK Varnsdorf [11] 0 1
0 1 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Gaziantep B.B. [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Wahda Abu Dhabi [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
1 0 [5] Shabab Al Ahli Dubai
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Dubba Al Fujairah [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Paderborn [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Würzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Werder Bremen II [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Meppen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Fürth II
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
Bayern München II [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] FC Unterföhring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
FC Augsburg II [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] VfB Eichstätt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nürnberg II [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Wacker Burghausen [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] Ingolstadt II
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[13]
SpVgg Bayreuth [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Memmingen [5] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] Schalding-Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Rosenheim [17] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
FC Pipinsried [12] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SG Wattenscheid
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria Köln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Rhynern
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Avangard Kursk [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
AO Kerkyra [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
AS Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] FC Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] ND Triglav
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Markhiya SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Gharrafa SC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[6]
Sailiya SC [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
FSV Zwickau [15] 0 0
0 0 
NGAAFT
[4]
0 0 [4] FK Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Stade Laval [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma Calcio
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Ascoli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia Calcio
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Spezia Calcio [10] 1 0
1 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Venezia FC [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia Calcio
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
FC Bari 1908 [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 1 [3] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotivi Tbilisi [6] 1 0
1 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi OSK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Manshia Bani Hassan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Urdun [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] US Biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern München
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
FC Augsburg [12] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[3]
0 0 [3] Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[16]
1 0 [16] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[14]
0 1 [14] Mainz
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
1.FC Köln [18] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[5]
5 1 [5] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
RB Leipzig [6] 1 2
1 2 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Mezokovesdi SE
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[12]
Vasas SC [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Puskás Akadémia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Diosgyori VTK [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvaros
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Haladas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Ujpest FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen Town
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town [11] 1 0
1 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Al Fateh (KSA) [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Swansea City [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Everton FC [8] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[9]
1 0 [9] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Liverpool FC
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Southampton [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[12]
3 1 [12] Bournemouth
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Huddersfield [16] 1 2
1 2 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] West Bromwich
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[5]
Chelsea FC [5] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] QPR
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Reading FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolverhampton [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Millwall FC [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Brentford FC [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham F. [17] 0 2
0 2 
ANHBFT
[15]
1 0 [15] Sheffield Wed
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bristol City [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Ipswich Town [12] 0 5
0 5 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[22]
Barnsley [22] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Southend Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shrewsbury [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 1 [7] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[16]
Oxford United [16] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe FC [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Cheltenham [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Carlisle Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[12]
Cambridge Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 1 [24] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Stevenage FC [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-9]
Peña Sport FC [B-9] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] US Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Chambly [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 1 [10] Dundee FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kilmarnock FC [5] 1 0
1 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 1 [4] FC Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Gil Vicente [19] 1 0
1 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[17]
Luch-Energiya [17] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] FK Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Hibernians Paola
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 1 0
1 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
FK Rad [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Banik Ostrava [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 1 [16] 1. FC Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 1 0
1 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Zlin [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Apollon Limassol [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Mariupol [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Al Masry
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Arab Contractors [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Khor SC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
1 0 [17] CD Leganés
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AE Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Apollon Smyrni [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 1 0
1 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] FK Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Ludogorets [1] 1 0
1 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Jazira Abu Dhabi [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
PHAAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
FC Nantes [9] 0 3
0 3 
 
NGAAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
FK Tyumen [19] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] GKS Tychy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Wigry Suwalki [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Pogoń Siedlce
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
GKS Katowice [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
0 0   Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Saburtalo [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
AEK Larnaka [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Sétif
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Basaksehir
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Jazeera Amman
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Yarmouk Amman [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Real Oviedo [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 1 [C-5] Villarreal B
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
CE Sabadell [C-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia Mestalla
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lleida Esportiu [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-15]
CD Toledo [A-15] 0 0
0 0 
ITAAFT
[3]
2 0 [3] AS Roma
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Lazio [4] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] RE Mouscron
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] HNK Rijeka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Zaprešić [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Notodden FK
0 0 
FT
5-3(4-1)
(4-1)
 
Fredrikstad FK   0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Univ Craiova
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Newcastle Utd [10] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Derby County [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
3 0 [7] Sevilla FC
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Celta de Vigo [12] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[B-2]
0 1 [B-2] Real Sociedad B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-5]
Gernika Club [B-5] 1 0
1 0 
DUAFT
[10]
2 0 [10] Hertha BSC
2 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[9]
Mönchengladbach [9] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
FC Lugano [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] FC Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Wil [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   SL Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vitória Setúbal   0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Debrecen VSC
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Albacete Balompié [17] 0 0
0 0 
PHAAFT
[18]
2 0 [18] Toulouse FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Metz [20] 0 3
0 3 
 
PHAAFT
[11]
1 0 [11] Dijon FCO
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[19]
Troyes AC [19] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[12]
2 1 [12] Guingamp
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Angers SCO [14] 1 4
1 4 
 
PHAAFT
[15]
1 0 [15] Strasbourg
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Stade Rennais [5] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[7]
0 1 [7] KV Kortrijk
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Sint-Truiden [10] 1 0
1 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Slovacko
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Londrina/PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
América Mineiro/MG   0 0
0 0 
BRBFT
[17]
1 0 [17] Goiás/GO
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Internacional/RS   0 1
0 1 
BLVAFT
[B-5]
0 1 [B-5] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[A-2]
Bolívar [A-2] 1 0
1 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] Rudar Velenje
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 1 [5] Standard Liège
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
KV Oostende [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] CRB/AL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Paraná/PR   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   ABC Natal/RN
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Oeste/SP [12] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Nautico/PE
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Vila Nova/GO [5] 0 0
0 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Paysandu/PA
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Santa Cruz/PE   0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 1 [20] Boa Esporte/MG
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Brasil Pelotas/RS [16] 1 0
1 0 
TBNAFT
[2]
6 0 [2] Atlético Madrid
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[2]
2 0 [2] SSC Napoli
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
AC Milan [6] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
0-8(0-5)
(0-5)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II Tilburg
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
ARGAFT
[8]
1 0 [8] Defensa y Justicia
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[22]
CA Lanús [22] 0 2
0 2 
ARGAFT
[17]
0 0 [17] CA Banfield
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Temperley [25] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario AAC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Mitre SdE [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Real Garcilaso [B-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
River Plate (URU) [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Juventud LP   0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sarmiento Junín [5] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 1   Rio Ave
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SC Braga   1 0
1 0 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Once Caldas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Cortuluá   0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] América de Cali
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Atlético Bucaramanga [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Atlético Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Tigres FC (COL)   0 0
0 0 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Rionegro Águilas [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
3 0 [10] Envigado FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
4 1 [1] Atlético Nacional
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Independiente Medellín [2] 1 5
1 5 
ECUAFT
 
0 0   Clan Juvenil
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad CR
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   Club Rubio Ñu
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cerro Porteño [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Criciúma/SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ceará SC/CE   0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hawke's Bay Utd [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martín San Juan
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
San Lorenzo [3] 0 4
0 4 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Academia Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosí
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Petrolero Yacuiba   0 0
0 0 
COLAFT
[15]
4 0 [15] Alianza Petrolera
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ind. Santa Fe [12] 0 3
0 3 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional (URU)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Atlético Fénix [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
4 2 [14] Querétaro FC
4 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
UNAM Pumas [7] 2 4
2 4 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Cruz Azul
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
TR Veracruz [16] 0 5
0 5 
COLAFT
[9]
3 0 [9] Millonarios
3 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 3
0 3 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente FBC [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
3 0 [6] Independiente
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
River Plate [10] 0 2
0 2 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Canterbury United
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[4]
Eastern Suburbs (NZL) [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
4 0 [3] CF Monterrey
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 2
0 2 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club León
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Guadalajara Chivas [17] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Club Necaxa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Monarcas Morelia [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juárez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Venados Yucatán [11] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
PERAHoãn
 
0 0   Alianza Atlético
0 0 
0-0
[A-8]
Ayacucho FC [A-8] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất