GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 18/11/2017

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
FC Tokyo [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Gamba Osaka [14] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Sanfrecce Hiroshima [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[6]
Cerezo Osaka [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Jubilo Iwata [18] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
1 0 [2] Sydney FC (W)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Melbourne City (W) [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
2 0 [12] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Consadole Sapporo [17] 0 3
0 3 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Jeonnam Dragons [9] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
2 0 [12] Gwangju FC
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I'Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ansan Police [5] 0 4
0 4 
HKGAFT
[5]
1 0 [5] Guangzhou R&F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Lee Man FC [7] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
2 0 [16] SKA-Energia
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 2
0 2 
AZEAFT
[8]
1 0 [8] Inter Baku
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zira FK [3] 0 1
0 1 
CZEBFT
[2]
2 0 [2] Fotbal Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Ceske Budejovice [4] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Spartak-2 Moscow [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Zenit Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Tosno Youth [12] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] FC Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
1 0 [10] FC Shukura
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK OKD Karviná U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
1 1 [17] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Elazığspor [8] 1 1
1 1 
TNKBFT
[13]
1 0 [13] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ümraniyespor [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
1 0 [12] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Akhmat Groznyi [7] 0 1
0 1 
NGBFT
[2]
0 0 [2] FK Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[19]
Fakel Voronezh [19] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
5 1 [10] Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Lokomotiv M. Youth [5] 1 2
1 2 
AZEAFT
[7]
4 1 [7] Kapaz PFK
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
Səbail FK [6] 1 4
1 4 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 4
0 4 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 3
0 3 
BLRAFT
[3]
2 0 [3] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Torpedo Zhodino [5] 0 1
0 1 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Krumkachy [13] 0 3
0 3 
BLRAFT
[15]
1 0 [15] Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Naftan Novopolotsk [16] 0 4
0 4 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FK Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
FC Gomel [10] 0 1
0 1 
BLRAFT
[11]
4 0 [11] FC Isloch
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 1
0 1 
BLRAFT
[7]
1 0 [7] FK Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[8]
FK Vitebsk [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
2 0 [11] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
MDVAFT
[8]
0 1 [8] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Spicul [9] 1 0
1 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Petrocub S-G [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] FC Speranta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sfîntul Gheorghe [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Zaria Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] NK Ankaran
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
NK CM Celje [5] 1 2
1 2 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Göztepe Izmir [7] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Vorskla Youth
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
4 0 [11] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Bangkok Glass [16] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
1 0 [13] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Police Tero FC [14] 0 2
0 2 
THAFT
[12]
1 0 [12] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Port FC [1] 0 3
0 3 
THAFT
[15]
3 0 [15] Chonburi FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Buriram United [3] 0 3
0 3 
THAFT
 
2 0   Samut Songkhram
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Chiangrai United [10] 0 2
0 2 
THAFT
[8]
0 0 [8] Siam Navy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Bangkok United [9] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
2 0 [4] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Sukhothai FC [2] 0 2
0 2 
THAFT
 
2 0   Thai Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[7]
Suphanburi FC [7] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Getafe CF
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Deportivo Alavés [16] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[15]
0 0 [15] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Greuther Fürth [16] 0 1
0 1 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Heidenheim
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[7]
Union Berlin [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
0 0 [1] Nürnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 0   1.FC Köln II
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KFC Uerdingen   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
1 0 [8] Volgar Astrakhan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Shirak FC [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Celik Zenica [11] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
2 0 [6] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Torpedo Kutaisi [1] 0 1
0 1 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FK Mladost [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Veres Rivne [5] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[8]
1 0 [8] Chernomorets Youth
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Olimpik Donetsk Yth [10] 0 1
0 1 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Tottenham [4] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
FK Varnsdorf [12] 0 1
0 1 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Gaziantep B.B. [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Wahda Abu Dhabi [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
1 0 [7] Shabab Al Ahli Dubai
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Dubba Al Fujairah [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Paderborn [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen II [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Würzburger Kickers [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Köln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Meppen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] VfB Eichstätt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nürnberg II [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Memmingen [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] Schalding-Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Rosenheim [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] FC Unterföhring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
FC Augsburg II [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Fürth II
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Bayern München II [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] Schweinfurt
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
FC Pipinsried [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] Ingolstadt II
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[17]
SpVgg Bayreuth [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SG Wattenscheid
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Rhynern
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria Köln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Avangard Kursk [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] FK Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
AO Kerkyra [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] FC Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] ND Triglav
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Markhiya SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ahli Doha [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Gharrafa SC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[5]
Sailiya SC [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
FSV Zwickau [14] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FK Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Spartak Moscow [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Stade Laval [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Venezia FC [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Parma Calcio
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Perugia Calcio
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Bari 1908 [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Ternana Calcio [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[19]
Cesena [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 1 [14] Brescia Calcio
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Spezia Calcio [7] 1 0
1 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[8]
Stade Brestois [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] NK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 1 [7] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotivi Tbilisi [5] 1 0
1 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi OSK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Manshia Bani Hassan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Shabab Al Urdun [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] US Biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
1 0 [15] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
SC Freiburg [13] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern München
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Augsburg [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[16]
0 1 [16] Mainz
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
1.FC Köln [18] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Eintracht Frankfurt [4] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[5]
5 1 [5] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
RB Leipzig [6] 1 2
1 2 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Cracovia [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Balmazujvaros
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Haladas [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Paksi FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Ujpest FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Budapest Honved [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Puskás Akadémia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Diosgyori VTK [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesdi SE
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[10]
Vasas SC [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen Town
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town [11] 1 0
1 0 
KSAFT
[7]
0 0 [7] Al Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[9]
Al Fateh (KSA) [9] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
1 0 [8] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] West Bromwich
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[5]
Chelsea FC [5] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[17]
2 0 [17] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[9]
Everton FC [9] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[11]
3 1 [11] Bournemouth
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Huddersfield [14] 1 2
1 2 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Swansea City [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Liverpool FC
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Southampton [16] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[17]
1 0 [17] Sheffield Wed
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bristol City [6] 0 1
0 1 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] QPR
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Aston Villa [3] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
3 0 [20] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Ipswich Town [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[12]
Millwall FC [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Nottingham F. [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[18]
2 0 [18] Reading FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolverhampton [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[21]
Barnsley [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Brentford FC [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 1 [6] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[14]
Oxford United [14] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Blackpool [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Bradford City [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[22]
Milton Keynes Dons [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Bury FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Blackburn Rovers [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Shrewsbury [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Walsall FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Doncaster Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Southend Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[24]
Rochdale [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Mansfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Stevenage FC [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Coventry City [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Carlisle Utd [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Swindon Town [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[14]
Cambridge Utd [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Colchester Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Morecambe FC [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 1 [23] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Exeter City [6] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Forest Green
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Crewe Alexandra [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[11]
Crawley Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Newport County [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
CD Tenerife [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] SD Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-10]
Barakaldo CF [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-13]
Peña Sport FC [B-13] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] US Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FC Chambly [15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Hamilton Acad. [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 1 [9] Dundee FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kilmarnock FC [6] 1 0
1 0 
BDNBFT
[3]
0 1 [3] FC Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Gil Vicente [19] 1 0
1 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[15]
Luch-Energiya [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Puszcza Niepolomice [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
Mladost Doboj Kakanj [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 1 [6] Hibernians Paola
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 1 0
1 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
FK Rad [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 1 [12] 1. FC Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 1 0
1 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Banik Ostrava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
FK Zlin [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Apollon Limassol [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Mariupol [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Rapid Wien [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] AGF Aarhus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Silkeborg IF [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Al Masry
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Arab Contractors [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Khor SC [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
1 0 [13] CD Leganés
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AE Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Apollon Smyrni [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tarxien Rainbows [12] 1 0
1 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] FK Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Ludogorets [2] 1 0
1 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Jazira Abu Dhabi [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-5]
Racing Santander [B-5] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris St. Germain
2 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
FC Nantes [6] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Arsenal Tula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Rubin Kazan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[16]
FK Tyumen [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Wigry Suwalki [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogoń Siedlce
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
GKS Katowice [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Saburtalo [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
AEK Larnaka [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] ES Sétif
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Paradou AC [6] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Basaksehir
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Jazeera Amman
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Yarmouk Amman [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Real Oviedo [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
CD Lugo [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-13]
CD Toledo [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Valencia Mestalla
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-8]
Lleida Esportiu [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 1 [C-3] Villarreal B
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CE Sabadell [C-15] 1 0
1 0 
ITAFT
[5]
2 0 [5] AS Roma
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Lazio [3] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lech Poznan [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Mouscron-Peruwelz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] HNK Rijeka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Inter Zaprešić [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[17]
0 0 [17] Notodden FK
0 0 
FT
5-3(4-1)
(4-1)
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Univ Craiova
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Slavia Praha
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dukla Praha [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[15]
Newcastle Utd [15] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Fulham FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Derby County [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
3 0 [6] Sevilla FC
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Celta de Vigo [7] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[B-4]
0 1 [B-4] Real Sociedad B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-2]
Gernika Club [B-2] 1 0
1 0 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Hertha BSC
2 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[7]
Mönchengladbach [7] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
VVV Venlo [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Admira [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Sion [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] St. Gallen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
FC Lugano [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] FC Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Wil [8] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   SL Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vitória Setúbal   0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Albacete Balompié [18] 0 0
0 0 
PHAFT
[10]
2 1 [10] Guingamp
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Angers SCO [16] 1 4
1 4 
 
PHAFT
[14]
1 0 [14] Strasbourg
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Stade Rennais [7] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[17]
2 0 [17] Toulouse FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Metz [20] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Dijon FCO
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
Troyes AC [18] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[6]
0 1 [6] KV Kortrijk
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Sint-Truiden [9] 1 0
1 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Royal Antwerp [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Slovacko
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Londrina/PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
América Mineiro/MG [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
1 0 [14] Goiás/GO
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Internacional/RS [2] 0 1
0 1 
BLVAFT
[B-7]
0 1 [B-7] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[A-1]
Bolívar [A-1] 1 0
1 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Wisla Plock [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 1 [8] Standard Liège
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
KV Oostende [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
OH Leuven [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB/AL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Paraná/PR [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC Natal/RN
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico/PE
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vila Nova/GO [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 1 [10] Boa Esporte/MG
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brasil Pelotas/RS [9] 1 0
1 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Paysandu/PA
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz/PE [18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
6 0 [2] Atlético Madrid
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
2 0 [1] SSC Napoli
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
AC Milan [7] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
0-8(0-5)
(0-5)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
0 0 [19] CA Banfield
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Temperley [25] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
1 0 [12] Defensa y Justicia
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
CA Lanús [21] 0 2
0 2 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Agropecuario AAC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mitre SdE [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Real Garcilaso [B-6] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] El Tanque Sisley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Juventud LP   0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] CA Cerro
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
River Plate (URU) [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Sarmiento Junín [6] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 1   Rio Ave
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SC Braga   1 0
1 0 
COLAFT
[2]
4 1 [2] Atlético Nacional
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Independiente Medellín [1] 1 5
1 5 
COLAFT
[11]
0 0 [11] Atlético Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Tigres FC (COL)   0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Once Caldas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Cortuluá   0 0
0 0 
COLAFT
[8]
0 0 [8] América de Cali
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Atlético Bucaramanga [18] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
0 0 [9] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rionegro Águilas [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
3 0 [7] Envigado FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Patriotas FC [4] 0 1
0 1 
ECUAFT
 
0 0   Clan Juvenil
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Delfin SC [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad CR
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
LD Alajuelense [2] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   Club Rubio Ñu
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Cerro Porteño [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Criciúma/SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceará SC/CE [3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hawke's Bay Utd [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] San Martín San Juan
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
San Lorenzo [3] 0 4
0 4 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Academia Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Sport Rosario [A-4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosí
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Petrolero Yacuiba   0 0
0 0 
COLAFT
[10]
4 0 [10] Alianza Petrolera
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Ind. Santa Fe [20] 0 3
0 3 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional (URU)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atlético Fénix [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
4 2 [13] Querétaro FC
4 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
UNAM Pumas [8] 2 4
2 4 
MEXAFT
[15]
1 0 [15] Cruz Azul
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
TR Veracruz [14] 0 5
0 5 
COLAFT
[14]
3 0 [14] Millonarios
3 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[6]
Deportivo Cali [6] 0 3
0 3 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Independiente FBC [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
3 0 [9] Independiente
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
River Plate [20] 0 2
0 2 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Canterbury United
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[4]
Eastern Suburbs (NZL) [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix (R) [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Deportivo Pasto [13] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
4 0 [2] CF Monterrey
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Tigres UANL [4] 0 2
0 2 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Correcaminos UAT [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Club León
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Guadalajara Chivas [17] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Santos Guápiles [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Club Necaxa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Monarcas Morelia [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] FC Juárez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Venados Yucatán [11] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
SVKAHoãn
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
0-0
[5]
AS Trencin [5] 0 0
0 0 
PERAHoãn
 
0 0   Alianza Atlético
0 0 
0-0
[A-7]
Ayacucho FC [A-7] 0 0
0 0 
SLOAHoãn
[4]
0 0 [4] Rudar Velenje
0 0 
0-0
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất