GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 19/01/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
AUSWFT
[8]
0 0 [8] WS Wanderers (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Melb. Victory (W) [7] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-1]
1 0 [B-1] Japan U23
1 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[A-2]
Uzbekistan U23 [A-2] 0 1
0 1 
GHWFT
 
1 0   Colombia (W)
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Thailand (W)   0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
3 0 [6] WS Wanderers
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne Victory [4] 0 1
0 1 
ASI23FT
[A-1]
0 0 [A-1] Qatar U23
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[B-2]
Palestine U23 [B-2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Naft Tehran
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
Siah Jamegan AK [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Sepahan Esfahan [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Padideh Shandiz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Esteghlal Tehran [6] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (W)
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Vietnam (W)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Portugal (W) U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Switzerland (W) U19   0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Tanta FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Semouha Club [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Liefering
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Heidenheim
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Afula
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Hapoel Marmorek [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Hapoel Kfar Saba [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Nazareth Ilit [13] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Arabi Doha
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Najma Manama
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[9]
Al Ahli Manama [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Thun
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
FC Schaffhausen   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Russia (W)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Slovakia (W)   0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] US Biskra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Holland (W) U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
China (W) U19   0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] JS Kabylie
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
USM El Harrach [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Markhiya SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[6]
0 0 [6] East Riffa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Manama Club [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Norway (W)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Scotland (W)   0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Ireland (W) U19
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
England (W) U19   0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Bidvest Wits
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Bloemfontein Celtic [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Stade Brestois
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
RC Lens [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Bourg-Péronnas
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] US Quevilly
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Gazélec Ajaccio [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Valenciennes FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Le Havre AC [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] FC Sochaux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
AS Nancy-Lorraine [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] FC Lorient
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Clermont Foot [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] US Orléans
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[12]
AJ Auxerre [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Chamois Niortais [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] FC Chambly
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
US Concarneau [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Grenoble
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[14]
US Boulogne [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] GS Consolat
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Red Star FC93 [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 1 [8] Lyon Duchère
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Les Herbiers VF [15] 1 0
1 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] AS Béziers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Entente SSG [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
4 0 [17] Vitória Setúbal
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sporting Lisboa [2] 0 3
0 3 
HLAFT
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] De Graafschap
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[5]
Jong PSV [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Helmond Sport
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[16]
FC Volendam [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] FC Dordrecht
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Fortuna Sittard [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] Almere City FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] SC Telstar
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
MVV Maastricht [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] FC Oss
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Jong Utrecht [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] FC Emmen
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[17]
RKC Waalwijk [17] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
3 0 [11] Hertha BSC
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Borussia Dortmund [6] 0 1
0 1 
 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] UD Oliveirense
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Vitória Guimarães B [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Mouscron-Peruwelz [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] Cercle Brugge
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Lierse SK [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
1 0 [2] Derby County
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bristol City [5] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Newport County
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Carrarese Calcio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-6]
Viterbese Castrense [A-6] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
2 0 [11] SM Caen
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Olympique Marseille [2] 0 3
0 3 
 
TBNAFT
[8]
5 0 [8] Getafe CF
5 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Athletic Bilbao [12] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Granada CF
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Real Zaragoza [16] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
CD Tondela [10] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Paraguay (W) U20
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Peru (W) U20 [A-4] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-5]
0 0 [B-5] Canberra Utd Youth
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[B-2]
Newcastle Jets Youth [B-2] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-5]
0 0 [B-5] Canberra Utd Youth
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[B-2]
Newcastle Jets Youth [B-2] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (W) U20
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Argentina (W) U20 [A-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
1 0 [3] Puebla FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
TR Veracruz [16] 0 2
0 2 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] UAEM
0 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Leones Negros [14] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
 
Racing Club   0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Atlético San Luis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Tampico Madero [3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Correcaminos UAT
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Juárez [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
3 0 [17] Club Atlas
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Deportivo Toluca [11] 0 2
0 2 
PH3Hoãn
[4]
0 0 [4] SO Cholet
0 0 
0-0
[7]
Pau FC [7] 0 0
0 0 
PH3Hoãn
[17]
0 0 [17] US Avranches
0 0 
0-0
[16]
US Créteil-Lusitanos [16] 0 0
0 0 
CSUW20Hoãn
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (W) U20
0 0 
0-0
[A-4]
Peru (W) U20 [A-4] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất