GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 19/11/2017

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
BHRA00h35
[6]
0 0 [6] Manama Club
0 0 
vs
00h35
[1]
Muharraq SC [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Fukushima Utd [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Tokyo (R) [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Ryukyu [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Cerezo Osaka (R)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama S&CC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Grulla Morioka [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka (R)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Kagoshima United [4] 0 0
0 0 
AUSWFT
[1]
0 0 [1] Perth Glory (W)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
Melb. Victory (W) [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[5]
0 0 [5] Newcastle Jets (W)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Canberra Utd (W) [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
1 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
Suwon Bluewings [4] 0 2
0 2 
HQAFT
[6]
2 0 [6] Gangwon FC
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Ulsan Hyundai [3] 0 3
0 3 
HQAFT
[5]
1 0 [5] FC Seoul
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[4]
3 0 [4] Dreams SC
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 2
0 2 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Tokyo Verdy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[6]
1 0 [6] JEF United Chiba
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yokohama FC [10] 0 3
0 3 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Kyoto Sanga [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Oita Trinita
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 2
0 2 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[18]
FC Gifu [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
4 0 [1] Shonan Bellmare
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
3 0 [17] Zweigen Kanazawa
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Mito HollyHock [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
2 0 [19] Kamatamare Sanuki
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ehime FC [15] 0 1
0 1 
NHATBFT
[22]
1 0 [22] Thespakusatsu Gunma
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] Fagiano Okayama
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
1 0 [7] Perth Glory
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Melbourne Victory [6] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Tochigi SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FK Ufa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Ural [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Amkar Youth [13] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qyzylqum
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Metallurg Bekabad [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] FC Bunyodkor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarkand
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 2 [12] Sogdiana Jizzakh
0 2 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Qo‘qon FK [8] 2 0
2 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fergana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Mash'al Mubarek [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Olmaliq FK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Navbahor [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sellier&Bellot Vlasim [9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[9]
0 0 [9] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[6]
Slavia Praha Youth [6] 0 0
0 0 
HKGAFT
[8]
0 0 [8] Yuen Long
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Kitchee SC [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Lorca Deportiva CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[D-19]
Las Palmas Atlético [D-19] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[18]
Zenit-2 [18] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[13]
0 0 [13] Slovacko Youth
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
FK Zlin Youth [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[16]
0 0 [16] 1. FC Brno Youth
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Jihlava Youth [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[14]
Eskişehirspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Samsunspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Adanaspor [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Khatoco Khanh Hoa [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T&T Ha Noi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Quang Nam FC [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Vicem Hai Phong
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Hoang Anh Gia Lai [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 1 [9] SHB-Da Nang FC
0 1 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[6]
Ha Noi Club [6] 1 0
1 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Dong Tam Long An [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] TP Ho Chi Minh
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[4]
Than Quang Ninh [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Can Tho FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 1 [D-17] Real Betis B
0 1 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[D-11]
Jumilla CF [D-11] 1 0
1 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Dunav Ruse
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
4 0 [18] Málaga CF
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Deportivo La Coruña [16] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] CD Numancia
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Gimnàstic Tarragona [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Real Mallorca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
Elche CF [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Ontinyent CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Atlético Baleares [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 1 [C-5] SD Formentera
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
UE Olot [C-17] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] UE Llagostera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
SCR Peña Deportiva [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UD Melilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-12]
Mérida AD [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] CD Tudelano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Sporting Gijón B [B-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Real Valladolid B
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-14]
S.S. Reyes [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] CD Ebro
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Pyunik FC [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Odra Opole [1] 0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] FK Utenis
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
FK Trakai [3] 0 0
0 0 
LITAFT
[6]
0 0 [6] FK Jonava
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
FK Atlantas [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[19]
FK Jablonec Youth [19] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Kayserispor [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Alanyaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Yeni Malatyaspor [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Lyngby BK
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12]
Randers FC [12] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] FK Suduva
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[2]
VMFD Zalgiris [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
1 0 [15] FC Crotone
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Genoa [18] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[9]
0 0 [9] ADO Den Haag
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Shanghai SIPG   0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Academy Pandev
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Rabotnicki Skopje [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] FK Shkupi
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Renova [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 1 [9] Pobeda Prilep
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Sileks Kratovo [4] 1 0
1 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] FK Zemun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Vorskla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Stal Kamianske [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[8]
1 0 [8] MSV Duisburg
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Erzgebirge Aue [11] 0 3
0 3 
DUBFT
[7]
2 0 [7] St. Pauli
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
Jahn Regensburg [13] 0 5
0 5 
DUBFT
[5]
5 0 [5] Ingolstadt
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Fortuna Düsseldorf [2] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Hertha BSC II   0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] Banik Sokolov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
MFK Vítkovice [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altınordu SK
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[3]
Giresunspor [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Fremad Amager
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Vejle BK [1] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   TuS Koblenz
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Röchling Völklingen   1 0
1 0 
DUC4NFT
 
0 0   Kickers Offenbach
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner SC
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Wuppertal   0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Neftchi Baku
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Gabala FC [3] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Panionios GSS [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Floriana FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sliema Wanderers [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Odense BK [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 1 [4] Al Sadd SC
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[5]
Umm Salal SC [5] 1 0
1 0 
ANHBFT
[7]
5 0 [7] Leeds United
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Middlesbrough [6] 0 3
0 3 
HLAFT
[4]
0 0 [4] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
SBV Excelsior [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 1 [13] FC Groningen
0 1 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 1 0
1 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] FK Rostov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Amkar Perm [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte Waregem
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Trabzonspor
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] FC Fredericia
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Nykøbing FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Esbjerg fB
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Brabrand IF [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Thisted FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
FC Roskilde [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Viborg FF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Vendsyssel FF [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jönköpings Södra
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Trelleborgs FF [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[6]
4 0 [6] Sampdoria
4 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[3]
Juventus FC [3] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[8]
1 0 [8] Torino FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
ChievoVerona [11] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[14]
1 1 [14] Udinese Calcio
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Cagliari Calcio [13] 1 0
1 0 
 
ITAFT
[17]
2 1 [17] SPAL 1907
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Fiorentina [9] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[20]
2 1 [20] Benevento Calcio
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Sassuolo Calcio [16] 1 1
1 1 
 
PHAFT
[6]
2 0 [6] SM Caen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
OGC Nice [17] 0 3
0 3 
 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Progrès Niedercorn
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Victoria Rosport [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] UNA Strassen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Jeunesse Esch [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Jablonec [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 1 [9] Mlada Boleslav
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Bohemians 1905 [6] 1 0
1 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] AEL Limassol
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Nea Salamina [13] 0 0
0 0 
BHRAFT
[10]
0 0 [10] Al Ahli Manama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Shabab Manama [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
3 0 [2] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Hamburger SV [15] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[9]
0 1 [9] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Arka Gdynia [8] 1 0
1 0 
WALAFT
[2]
0 1 [2] Cardiff Met
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Cefn Druids AFC [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Rayo Vallecano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Barcelona B [18] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Dundee United
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Falkirk FC [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] RFCU Luxemburg
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] CS Fola Esch
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
RM Hamm Benfica [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Union Titus Pétange
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
US Mondorf-les-Bains [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Rizespor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
İstanbulspor AŞ [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Grasshoppers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Thun [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Zürich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne-Sport
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Luzern [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] FC Chiasso
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
FC Wohlen [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] SønderjyskE
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
FC København [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
That Ras [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail SC
0 0 
FT
8-2(4-0)
(4-0)
[10]
Kharaitiyat [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Arabi Doha
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[2]
Rayyan SC [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
0 0 [14] RCD Espanyol
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Valencia CF [2] 0 4
0 4 
 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Hearts FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Partick Thistle [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] PAS Giannina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Panetolikos [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AO Platanias
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Asteras Tripoli [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Racing Ferrol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
CF Fuenlabrada [A-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Navalcarnero
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-7]
Gimnástica Seg. [A-7] 0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda Kerkrade
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
1 0 [8] Watford FC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
West Ham [18] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] CD Guijuelo
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[A-15]
Pontevedra [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Linense
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[D-7]
Granada CF B [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] CD Badajoz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
FC Cartagena [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] CD El Ejido 2012
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-18]
Córdoba CF B [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Recreativo Huelva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
Marbella [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 1 [C-15] CD Alcoyano
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-8]
CF Peralada [C-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Real Unión
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[B-15]
Arenas de Guecho [B-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Burgos CF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-14]
Athletic Bilbao B [B-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 1 [B-13] UD Logroñés
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
CD Mirandés [B-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Depor La Coruña B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Atlético Madrid B [A-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] SD Ponferradina
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-12]
Celta de Vigo B [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 1 [A-3] CF Talavera Reina
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Unión Adarve [A-6] 1 0
1 0 
PHAFT
[3]
2 0 [3] Lyon
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Montpellier HSC [8] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Zenit
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Tosno [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 1 [11] Concordia Chiajna
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Astra Giurgiu [6] 1 0
1 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Subotica
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Anorthosis FC [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Unión Comercio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
UTC Cajamarca [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Extremadura UD
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-3]
Real Murcia [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 1 [D-16] UCAM Murcia
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
CF Villanovense [D-5] 1 0
1 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Sivasspor [6] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkiya
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Ittihad (BHR) [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Taawoun FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] CA Osasuna
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[13]
Alcorcón [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 1 [21] Sevilla Atlético
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Córdoba CF [22] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Hércules CF
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-1]
Atlético Saguntino [C-1] 0 0
0 0 
DUAFT
[16]
0 0 [16] Werder Bremen
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hannover 96 [8] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Gornik Zabrze [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Borac Banja Luka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
RS Waasland-Beveren [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] US Hostert
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Differdange [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pelister Bitola [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Odd BK [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Sandefjord [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Haugesund [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom SK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Molde FK [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg BK
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Viking FK [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sogndal [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Stromsgodset IF
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
SK Brann [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Macará
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Fuerza Amarilla SC [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Univ Católica Quito
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Barcelona SC [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Municipal Grecia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] CS Cartaginés
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Pérez Zeledón [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
1 0 [20] UD Las Palmas
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Levante UD [12] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[B-19]
0 0 [B-19] Caudal Deportivo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
CD Izarra [B-5] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Panathinaikos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Chernomorets Od.
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Olimpik Donetsk [3] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 0 [7] Ahli Amman
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Faisaly Amman [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Al Aqaba SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
1 0 [5] Deportivo Toluca
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Club Tijuana [11] 0 3
0 3 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Miedz Legnica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Rakow Czestochowa [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Cultural Leonesa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Granada CF [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] KSC Lokeren
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
KAA Gent [11] 1 0
1 0 
BRAFT
[6]
4 0 [6] CR Flamengo/RJ
4 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 4
0 4 
BRAFT
[14]
2 0 [14] São Paulo/SP
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Botafogo/RJ [7] 0 3
0 3 
BRAFT
[16]
3 0 [16] Vitória/BA
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Cruzeiro/MG [5] 0 1
0 1 
BRAFT
[18]
4 0 [18] Sport Recife/PE
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Bahia/BA [10] 0 3
0 3 
BRAFT
[20]
3 0 [20] Atlético/GO
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Chapecoense/SC [12] 0 4
0 4 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[6]
Oriente Petrolero [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 1 [8] Boston River
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Defensor Sporting [2] 1 0
1 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Sporting Gijón
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Cádiz CF [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limón FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Guadalupe FC [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
1 0 [15] Athletic Bilbao
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Villarreal CF [6] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[2]
0 0 [2] Inter Milano
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Atalanta Bergamo [12] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
4 0 [9] Girondins Bordeaux
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Olympique Marseille [4] 0 2
0 2 
ARGAFT
[23]
1 0 [23] CA Tigre
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Estudiantes La Plata [17] 0 3
0 3 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] Unión Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Chacarita Juniors [25] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
CA Aldosivi [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 0 [7] Club Almagro
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Boca Unidos [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Brown de Adrogué
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Independiente Rivadavia [13] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 2 [19] Flandria
0 2 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
All Boys [3] 2 0
2 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
LDU Quito [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Racing Club (URU)
0 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[7]
Danubio FC [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Mvo Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Rampla Juniors [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 1 [13] Liverpool (URU)
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[6]
IA Sud América [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Llaneros FC (COL)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Real Cartagena [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[9]
Sporting Cristal [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Quilmes AC [20] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Santos/SP
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Grêmio/RS [2] 0 2
0 2 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Atlético/PR
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vasco da Gama/RJ [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
2 0 [8] Atlético Mineiro/MG
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Coritiba/PR [15] 0 5
0 5 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Olimpia Asunción
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sportivo Trinidense [11] 0 0
0 0 
BLVAFT
[4]
0 0 [4] CD San José
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
CD Guabirá [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
1 0 [8] CS Estudiantes (SL)
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Gimnasia Jujuy [9] 0 2
0 2 
URUAFT
[1]
3 0 [1] CA Peñarol
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 0 3
0 3 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Zacatepec
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Alebrijes de Oaxaca [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
4 0 [1] Boca Juniors
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Racing Club [14] 0 4
0 4 
COLBFT
 
1 0   Leones FC
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Cúcuta Deportivo [4] 0 4
0 4 
ECUAFT
[1]
4 0 [1] CS Emelec
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Independiente del Valle [6] 0 3
0 3 
PARAFT
[5]
2 0 [5] Sportivo Luqueño
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Club Guaraní [2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[3]
0 0 [3] Blooming
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[10]
Universitario Sucre [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
1 0 [6] Talleres Córdoba
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[24]
Rosario Central [24] 0 6
0 6 
COLAFT
[6]
0 0 [6] La Equidad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Deportes Tolima [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
2 0 [14] Santos Laguna
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Club América [3] 0 1
0 1 
MEXBFT
[3]
2 0 [3] Tampico Madero
2 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[5]
Mineros de Zacatecas [5] 0 2
0 2 
KSAAHoãn
[4]
0 0 [4] Al Faisaly (KSA)
0 0 
0-0
[2]
Al Hilal Riyadh [2] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[5]
0 0 [5] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[8]
Real Potosí [8] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất