GIẢI QUỐC TẾ
GIẢI CHÂU Á

KẾT QUẢ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN ĐẤU MỚI NHẤT NGÀY 21/04/2018

GiảiGiờChủ nhàKQĐội khách
NHATAFT
[10]
1 0 [10] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
1 0 [13] SKA-Energia Youth
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[3]
Dynamo M. Youth [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
3 0 [11] Northcote City
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kingston City [12] 0 3
0 3 
NHATAFT
[1]
1 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 3
0 3 
NHATAFT
[7]
1 0 [7] Vegalta Sendai
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Jeonnam Dragons
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[7]
Gangwon FC [7] 0 1
0 1 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 2
0 2 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Busan I'Park
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Adelaide City
1 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[9]
Croydon Kings [9] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[10]
1 0 [10] Para Hills Knights
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
West Adelaide [6] 0 4
0 4 
NHATBFT
[20]
2 0 [20] Kyoto Sanga
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Roasso Kumamoto [12] 0 3
0 3 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Mito HollyHock [16] 0 3
0 3 
HQBFT
[6]
2 0 [6] Daejeon Citizen
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Seongnam Ilhwa Ch. [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Gwangju FC
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[9]
Suwon FC [9] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Daejeon Korail [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
1 1 [1] Persipura Jayapura
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Mitra Kukar [8] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[1]
2 0 [1] Bayswater City
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Floreat Athena [12] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[8]
1 0 [8] Armadale SC
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
2 0 [5] Inglewood United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Forrestfield Utd [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] Stirling Lions
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Perth Glory Youth [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
3 0 [2] Cockburn City
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sorrento FC [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
1 0 [4] Perth SC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Balcatta [9] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sunshine Coast [14] 0 2
0 2 
NHATAFT
[3]
2 0 [3] Kawasaki Frontale
2 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Kashima Antlers [11] 0 3
0 3 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 2
0 2 
NHATAFT
[13]
2 0 [13] Yokohama F Marinos
2 0 
FT
4-4(3-4)
(3-4)
[12]
Shonan Bellmare [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 4
0 4 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Pohang Steelers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Sangju Sangmu [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bayside United [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
1 0 [10] Hebei CFFC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Beijing Renhe [11] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Meizhou Wuhua [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian Fude
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
4 0 [10] FK Tosno Youth
4 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Amkar Youth [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Panathinaikos Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Levadiakos Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AO Kerkyra Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Asteras Tripoli Youth   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] North Pine
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Mount Gravatt [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] QLD Lions
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Cairns FC [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Olympia H.Kralove
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Atromitos Youth
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
AO Platanias Youth   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
1 1 [1] Grange Thistle
1 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Taringa Rovers [9] 1 1
1 1 
AUSNSWFT
[6]
3 0 [6] Sutherland Sharks
3 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[2]
APIA Tigers [2] 0 2
0 2 
IDNAFT
[5]
4 0 [5] Madura United FC
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Arema FC [17] 0 4
0 4 
VNBFT
[8]
1 0 [8] Binh Phuoc FC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viettel FC [1] 0 4
0 4 
VNBFT
[7]
1 0 [7] Cong an Nhan dan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Dak Lak FC [6] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[8]
2 0 [8] Rubin Kazan Youth
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[4]
1 0 [4] Lokomotiv M. Youth
1 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
FK Ufa Youth [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
2 1 [14] Arsenal Tula Youth
2 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Zenit Youth [6] 1 1
1 1 
GREU20FT
 
0 0   Apollon Smyrni Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Youth   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hakoah Sydney
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sydney United [4] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[3]
1 0 [3] Blacktown City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[3]
3 0 [3] Moreton Bay Utd
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gold Coast Utd [7] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Magpies Crusaders
0 0 
FT
5-3(0-3)
(0-3)
[12]
Redlands Utd [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[8]
Brisbane Roar Youth [8] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[9]
1 0 [9] Dandenong Thunder
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[13]
4 1 [13] Hume City FC
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
South Melbourne [10] 1 1
1 1 
NHATBFT
[21]
1 0 [21] Ehime FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ventforet Kofu [8] 0 4
0 4 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CD Alcoyano
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-16]
SCR Peña Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Warriors FC (SG)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tampines Rovers [5] 0 0
0 0 
VNBFT
[5]
3 0 [5] Tay Ninh
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Thua Thien–Hue [3] 0 4
0 4 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC Youth
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Manly United [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
FK Tyumen [19] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] FC Kuressaare
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Nomme Kalju [1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Tulevik Viljandi
0 0 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[3]
Flora Tallinn [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
2 1 [10] Elazığspor
2 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[13]
Adanaspor [13] 1 2
1 2 
AUSSLFT
[2]
1 0 [2] Campbelltown City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Adelaide Comets [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
2 0 [16] Gamba Osaka
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Gifu [13] 0 1
0 1 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
SHB-Da Nang FC [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
1 0 [15] Stomil Olsztyn
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Puszcza Niepolomice [10] 0 1
0 1 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabükspor
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[13]
Bursaspor [13] 1 1
1 1 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Joondalup Utd
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
ECU Joondalup [6] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Siam Navy
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Air Force Central [18] 0 1
0 1 
TBNAFT
[9]
4 0 [9] SD Eibar
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Getafe CF [8] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[5]
4 0 [5] Jahn Regensburg
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
St. Pauli [12] 0 3
0 3 
DUBFT
[11]
3 0 [11] SV Sandhausen
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
SV Darmstadt [10] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Union Berlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Heidenheim [13] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Orenburg
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[6]
Dynamo St Peter. [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] FK Yenisey
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 1 [18] Olimpia Grudziadz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Chojniczanka [2] 1 0
1 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Od.
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
PFK Aleksandriya [5] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chainat FC [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Luch Minsk
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
FK Slutsk [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Liverpool FC [4] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] PSM Makassar
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[9]
PS TIRA [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[6]
0 0 [6] Persib Bandung
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Borneo FC [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou R&F
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[13]
Changchun YaTai [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen II
0 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[11]
Carl Zeiss Jena [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Paderborn
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[14]
Sonnenhof Großaspach [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Fortuna Köln [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
SV Wehen [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Würzburger Kickers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer FC [19] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Mainz II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   FC Wegberg-Beeck
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
 
Viktoria Köln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   1.FC Köln II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Spartak-2 Moscow
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Keşla FK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Boluspor
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
İstanbulspor AŞ [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Örgryte IS
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Halmstads BK [5] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Chonburi FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muang Thong United [6] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg II   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[12]
Eskişehirspor [12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese Libertas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Olbia Calcio [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-15]
AC Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Sioni Bolnisi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lamia Youth   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAOK Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Xanthi Youth   0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[17]
4 0 [17] SPAL 1907
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma Calcio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia Calcio
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
FC Bari 1908 [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Virtus Entella
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Palermo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Venezia FC [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Ascoli [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] AS Béziers
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[8]
Stade Laval [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Shirak FC
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sumqayit FK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Qarabag FK [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Minsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
FC Gomel [14] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAS Giannina Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
AE Larisa Youth   0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
TPS Turku [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
KuPS Kuopio [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 1 [4] FC Lahti
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ilves Tampere [5] 1 0
1 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] Seinajoen JK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Honka Espoo [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 1 [5] Sigma Olomouc
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Banik Ostrava [14] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Selangor FA
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Kuala Lumpur FA   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Perak FA
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
PKNS FC   0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Port FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Prachuap FC [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Qo‘qon FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Nasaf Qarshi [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
1 1 [8] Eintracht Frankfurt
1 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Hertha BSC [10] 1 1
1 1 
 
DUAFT
[13]
1 0 [13] Hannover 96
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern München [1] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[6]
0 1 [6] RB Leipzig
0 1 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[3]
Hoffenheim [3] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Werder Bremen [11] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
FK Rostov [10] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Cardiff Met
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Najma Manama
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Malkiya [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
3 0 [14] Watford FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Crystal Palace [11] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Leeds United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wolverhampton [1] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Sheffield Wed
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Reading FC [20] 0 0
0 0 
ANHBFT
[24]
6 0 [24] Sunderland
6 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[7]
3 0 [7] Preston NE
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Norwich City [14] 0 5
0 5 
ANHBFT
[6]
3 0 [6] Derby County
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Middlesbrough [5] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Sheffield Utd [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[9]
2 0 [9] Brentford FC
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
QPR [16] 0 4
0 4 
ANHBFT
[12]
0 1 [12] Ipswich Town
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 1 0
1 0 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
5-5(2-1)
(2-1)
[18]
Hull City [18] 0 4
0 4 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Walsall FC [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend Utd
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[17]
Cheltenham [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 1 [7] Lincoln City
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Colchester Utd [13] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe FC [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
CD Numancia [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
UD Almería [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-6]
CD Mirandés [B-6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Inverness CT
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dunfermline [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[8]
Falkirk FC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of the South
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] St. Mirren
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Airdrieonians FC [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park FC [9] 1 0
1 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Rotor Volgograd
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[17]
Luch-Energiya [17] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Krylia Sovetov Samara [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ballinamallard Utd [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians Paola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Gzira United [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
FT
2-6(0-2)
(0-2)
[5]
Floriana FC [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Östersunds FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Örebro SK [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Landskrona BoIS [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Wahda Abu Dhabi
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Ajman Club [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Celta de Vigo
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia CF [4] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[6]
0 1 [6] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Bnei Sakhnin [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
NK Maribor [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Real Betis B
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Olympique Marseille
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[17]
Lille OSC [17] 0 1
0 1 
 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Ayr United [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
2 0 [17] Paços de Ferreira
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Belenenses [12] 0 1
0 1 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] União da Madeira
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
FK Minsk [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 1 [11] Celik Zenica
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 1 0
1 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Haladas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Balmazujvaros [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Diosgyori VTK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Puskás Akadémia [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mezokovesdi SE [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ujpest FC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Paksi FC [6] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Voluntari [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Jihlava [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Slovacko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dukla Praha [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Pribram
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Taborsko
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Znojmo [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sogdiana Jizzakh [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] Deportes Iquique
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
CD Palestino [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Lorca Deportiva
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-12]
Jumilla CF [D-12] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 1 [9] Chrobry Glogow
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
GKS Katowice [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] CD Tenerife
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Albacete Balompié
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 2 [A-2] Depor La Coruña B
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-7]
Celta de Vigo B [A-7] 2 0
2 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] CD El Ejido 2012
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-18]
Mérida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Leioa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Arenas de Guecho [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Écija Balompié
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
6 0 [11] Sassuolo Calcio
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Ural [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Podbeskidzie
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Bytovia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rakow Czestochowa [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[19]
0 0 [19] OH Leuven
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
RE Mouscron [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dila Gori
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
FC Rustavi [6] 0 0
0 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] FK Jelgava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Riga FC [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] SK Brann
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Stabaek [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
FK Zlin [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Pafos FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Tanta FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Al Masry [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Semouha Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Dakhleya [14] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al Intagh Al Harbi [7] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] VMFD Zalgiris
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stumbras Kaunas [5] 0 0
0 0 
FAFT
 
4 0   Manchester United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Tottenham   0 3
0 3 
 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martín San Juan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
CA Lanús [22] 0 3
0 3 
ARGAFT
[25]
4 3 [25] Temperley
4 3 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[14]
Vélez Sársfield [14] 3 1
3 1 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 0
0 0 
 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Sharjah [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] HNK Rijeka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshoppers
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[7]
FC Lugano [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-10]
0 1 [Dong-10] Montreal Impact
0 1 
FT
3-5(3-1)
(3-1)
[Tay-2]
Los Angeles FC [Tay-2] 1 0
1 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] CD Feirense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitória Guimarães [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al Ahli Manama
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Muharraq SC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecen VSC [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
4 0 [13] Amiens SC
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Strasbourg [15] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
2 0 [20] FC Metz
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
SM Caen [16] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Toulouse FC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Angers SCO [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[12]
0 0 [12] Guingamp
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Khimki [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Lierse SK [18] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truiden
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
Eupen [15] 0 0
0 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
La Serena [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Rampla Juniors [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-15]
North Carolina FC [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martín Tucumán
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] 1. FC Brno
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
ENPPI Cairo [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
Giana Erminio [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] AC Prato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
US Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza Calcio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
Pro Piacenza [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 1 [A-2] Carrarese Calcio
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 1 0
1 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Longford Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
UCD Dublin [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Talleres Córdoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 1
0 1 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Brown de Adrogué [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham F. [17] 0 3
0 3 
ITAFT
[6]
2 0 [6] AC Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[8]
0 1 [8] Sligo Rovers
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
St Patrick's Dublin [5] 1 0
1 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Cobh Ramblers
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[2]
Drogheda Utd [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
0 0 [18] Bahia/BA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santos/SP [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] CD Guabirá
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-2]
Bolívar [A-2] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 1 [11] Mvo Wanderers
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
River Plate (URU) [5] 1 0
1 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Liverpool (URU)
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club (URU) [13] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Houston Dynamo
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 2
0 2 
MARAFT
 
0 0   Wydad Casablanca
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Kawkab de Marrakech   0 0
0 0 
TBNCFT
 
3 0   FC Barcelona
3 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Sevilla FC   0 2
0 2 
 
BDNAFT
[18]
4 0 [18] GD Estoril
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
SL Benfica [2] 0 3
0 3 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Avai FC/SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Brasil Pelotas/RS [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goiás/GO
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Figueirense/SC [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Guarani/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Sampaio Correa/MA [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] CRB/AL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Vila Nova/GO [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] CA Progreso
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Anzoátegui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Estudiantes Caracas [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Lara [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Cobreloa [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fortaleza (COL) [8] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
1 1 [8] Patriotas FC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
La Equidad [11] 1 4
1 4 
URUAFT
[7]
0 0 [7] CA Cerro
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
CA Torque [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Colo Colo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Deportes Temuco [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sporting Cristal
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[A-7]
Univ San Martín [A-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
1 0 [17] CA Banfield
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz [2] 0 1
0 1 
USWFT
[1]
0 0 [1] NC Courage (W)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Utah Royals (W) [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
1 0 [Dong-4] New York Red Bulls
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-8]
Chicago Fire [Dong-8] 0 1
0 1 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Llaneros FC (COL) [14] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Univ Católica Quito [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Cerro Porteño
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 de Febrero [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] CR Flamengo/RJ
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
América Mineiro/MG [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Criciúma/SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Ponte Preta/SP [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
1 0 [14] Querétaro FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca CF [9] 0 1
0 1 
MEXAFT
[12]
3 0 [12] Cruz Azul
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Monarcas Morelia [8] 0 3
0 3 
COLAFT
[3]
3 0 [3] Deportes Tolima
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Millonarios [9] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[B-2]
Unión Comercio [B-2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[26]
Chacarita Juniors [26] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Univ de Concepcion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton Viña del Mar [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[2]
Independiente Medellín [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-4]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Penn FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Atlanta United 2
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Louisville City [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Unión San Felipe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Deportes Valdivia [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] El Nacional Quito
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente del Valle [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
1 0 [Dong-5] Orlando City SC
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquake [Tay-10] 0 1
0 1 
USAFT
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] Columbus Crew
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[Dong-6]
New England Revolution [Dong-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 1 [8] Club Guaraní
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Libertad [3] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-3]
1 0 [Tay-3] FC Dallas
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
Philadelphia Union [Dong-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 1 [Nhóm 2-17] OKC Energy
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-9]
Saint Louis FC [Nhóm 2-9] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] CS Switchbacks
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-14] 1 0
1 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago RS (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sky Blue FC (W) [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] CF Monterrey
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lobos de la BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club León
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Club Tijuana [6] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-5]
Real Potosí [A-5] 1 0
1 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atlético Nacional
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Once Caldas [7] 0 1
0 1 
PERAFT
[B-8]
4 0 [B-8] Academia Cantolao
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[B-6]
Sport Boys [B-6] 0 4
0 4 
USAFT
[Tay-9]
1 0 [Tay-9] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers 2
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-10]
Reno 1868 FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
1 1 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-6] 1 2
1 2 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Club Necaxa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Tigres UANL [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Cafetaleros Tapachula [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
3 0 [Tay-7] Los Angeles Galaxy
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Atlanta United [Dong-1] 0 3
0 3 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
0-0
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Indy Eleven
0 0 
0-0
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tylebong.net - All rights reserved - Chuyên trang phân tích tỷ lệ bóng đá , kết quả bóng đá các giải đấu chính xác nhất